மார்சிபன்: விளக்கம் மற்றும் அமைப்பு. மிட்டாயில் மர்சிபன் – நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள்?

மார்சிபன்: விளக்கம் மற்றும் அமைப்பு. மிட்டாயில் மர்சிபன் – நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள்?

அநேகமாக, உலகில் இனிப்புக்கு முற்றிலும் அலட்சியமாக இருக்க வேண்டிய நபரைக் கண்டுபிடிக்க முடியாது. எனவே ஒரு குறுகிய கால மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்த அந்த சுவையான வழியை உருவாக்குகிறோம். இன்று நான் மர்சிபன், பிரத்தியேக சுவை பற்றி சில வார்த்தைகளை சொல்ல விரும்புகிறேன். உங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு முறையாவது நீங்கள் முயற்சித்திருந்தால், நீங்கள் தனித்துவமான சுவையை நினைவில் வைத்துக் கொள்ளலாம், மேலும் அதன் கலவை பற்றி மேலும் அறிய விரும்புகிறீர்கள். மர்சிபனை வீட்டிலேயே தயாரிக்கலாம், இந்நிலையில் இறுதி தயாரிப்பு நன்மைகளின் தரம்.

கசப்பின் இனிமையை அடிப்படையாகக் கொண்ட கொட்டைகள் மிகவும் விலை உயர்ந்தவை என்பது உண்மை. எனவே, உற்பத்தியாளர்கள் அதை வேறு ஏதாவது மாற்றவும், வாசனைக்கு ரசாயனங்கள் சேர்க்கவும் முயற்சி செய்கிறார்கள். தரம் குறைவாக உள்ளது, ஆனால் தயாரிப்பு மலிவு மற்றும் போட்டி.

அதையே மர்சிபன் என்று அழைக்கிறோம்

மென்மையான மற்றும் பளபளப்பான கேக்குகளை அலங்கரிக்க உங்களில் பலருக்கு இப்போது நினைவிருக்கிறது. நீங்கள் சொல்வது சரிதான், அது உண்மையில் அதைப் பற்றியது. அதன் கலவை என்ன? மார்சிபன் என்பது பாதாம் மற்றும் சர்க்கரையின் அடிப்படையில் அபராதம் விதிக்கப்பட்ட ஒரு மிட்டாய் ஆகும். மார்ஜிபன் கிளாசிக் என்பது ஒரு பிளாஸ்டிக் வெகுஜனமாகும், இது மற்றவற்றுடன், கேக்குகளுக்கான சிலைகளையும் அலங்காரங்களையும் உருவாக்க பயன்படுத்தலாம். இது ஒரு நிரப்பு மற்றும் இனிப்பாக பயன்படுத்தப்படுகிறது.

ஒரு சிறிய வரலாறு

இவ்வளவு எளிமையானதைப் பற்றி உலகம் முதலில் கற்றுக்கொண்டது, ஆனால் அதே நேரத்தில் சொர்க்கத்திற்கு சிவந்தது? இந்த கேள்விக்கு பதிலளிக்க, நாம் அமைப்புக்கு அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். மர்சிபன் பாதாம் பருப்பிலிருந்து தயாரிக்கப்படுகிறது, எனவே இலவசமாக இருந்தது, இந்த தயாரிப்பு தொடங்க ஒரு சிறந்த இடம். பல ஐரோப்பிய நாடுகள் மிட்டாய் தயாரிப்பு தொடர்பாக சர்ச்சைகளை முன்வைத்துள்ளன.

ஜெர்மனி மற்றும் ஆஸ்திரியா, நெதர்லாந்து மற்றும் இத்தாலி ஆகிய நாடுகளில் இனிப்பு மர்சிபான் தயாரிக்கும் பழைய பாரம்பரியம் உள்ளது. ஆனால் அவற்றில் மிகவும் பிரபலமானவை வடக்கு ஜெர்மனியில் தயாரிக்கப்படுகின்றன. நீண்ட காலமாக அதை ஒரு தனித்துவமான ரகசிய மூலப்பொருளாக வைத்திருங்கள். மர்சிபன் உண்மையில் கருவைப் போலவே பிரத்தியேகமானவர். கோதுமை மாவு இல்லாததால் அல்லது இல்லாததால் பாதாம் மாவு மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டது. மர்சிபன் ரொட்டி தொடங்கும் போதும், நல்ல காலத்திலும் இருக்கிறது, ஆனால் இனிப்பு போன்றது.

சிறப்பியலியம்

சுவாரஸ்யமாக, 18 ஆம் நூற்றாண்டு வரை, உற்பத்தியாளர் மர்சிபன் மிட்டாய்களை மட்டுமல்ல, வேதியியலாளர்களையும் ஈடுபடுத்தினார். மிகவும் தாமதமாக, இந்த திறனில், பேஸ்ட்ரிகளுக்கு முற்றிலும் மாற்றப்படுகிறது. மிக விரைவில், சர்க்கரை மற்றும் பாதாம் விலைகள் அதிகரித்து வருவதால் இந்த தயாரிப்பு மிகவும் விலை உயர்ந்தது. ஆனால் இன்றுவரை, கசப்பு இன்னும் மிகவும் கருதப்படுகிறது, ஆனால் இப்போது நாம் அதை வாங்க முடியும். இந்த சுவையாக இருப்பதும் கிடைப்பதும் மிக அதிகம்.

நவீன தயாரிப்பு புகைப்படங்கள்

பல தயாரிப்புகள் செயற்கை அல்லது மாற்று சாதனங்களால் செய்யப்பட்ட ரகசியம் யாருக்கும் இல்லை. நான் விதிவிலக்கல்ல, மர்சிபன். பொருட்கள் பாதாம், சர்க்கரை மற்றும் ரோஸ்வாட்டர் மட்டுமே இருக்க வேண்டும். இது இப்போது அலமாரிகளில் உள்ளது, பெரும்பாலும் புகழ்பெற்ற இனிப்புகளை விட அதிகமாக இல்லை.

பாதாம் பேஸ்டுக்கு பதிலாக அனைத்து அக்ரூட் பருப்புகளும் செல்லலாம், ஆனால் பெரும்பாலும் அது வேர்க்கடலை தான். ஆனால் மிக விரைவாக, பீன்ஸ் அல்லது பீன்ஸ் பொது அமைப்பில், வெவ்வேறு கலப்படங்கள் மற்றும் நறுமண சுவைகள் செயற்கையானவை. பழைய சமையல் புத்தகங்கள் ஒரு பாதாம் grater இல் சர்க்கரையுடன் நுரைப்பதற்கும், வெகுஜனத்தை ஒரு சாணக்கியில் அரைப்பதற்கும் நோக்கம் கொண்டவை என்பதை வாசகர் அறியக்கூடும். இது வெகுஜனத்தின் மிக உயர்ந்த பிளாஸ்டிசிட்டி காரணமாகும். அதிக விலை இருப்பதால் அதிக இனிப்புகளை உற்பத்தி செய்ய நேரம் பிடித்தது.

மார்ஜிபன் பண்புகள்

மர்சிபனை உருவாக்கியவற்றால் அவை தீர்மானிக்கப்படுகின்றன. உற்பத்தியாளர் தொகுப்பில் குறிப்பிட வேண்டிய கலவை, இந்த தயாரிப்பு வாங்கலாமா என்பதைக் குறிக்கும். இது பாதாம் என்றால், அதன் தயாரிப்புகள் இந்த கொட்டைகளின் அனைத்து பண்புகளையும் பயனுள்ளதாக வைத்திருக்கும். மேலும் இது வைட்டமின்கள் பி மற்றும் ஈ, அத்துடன் பிற ஆக்ஸிஜனேற்றங்களும் மிகவும் நிறைந்துள்ளது. ஆனால் இது மிகவும் சுவடு கூறுகள். ஒரு நாளைக்கு ஒரு சில கொட்டைகள் உங்கள் உடலுக்கு பாஸ்பரஸ் மற்றும் பொட்டாசியம், மெக்னீசியம் மற்றும் பலவற்றை வழங்குகின்றன.

மர்சிபனின் ஒரு பகுதி என்ன கொட்டைகள் என்பதை அறிந்தால், அதன் வழக்கமான பயன்பாட்டின் மூலம் நீங்கள் பெறுகிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் நன்கு அறிவீர்கள். பாதாம், சிறுநீரகத்திலிருந்து மணல், சாதாரண கல்லீரல் மற்றும் கணையம், மற்றும் இரத்தத்தில் சுத்திகரிக்கப்படுகிறது. இது இயற்கையான மயக்க மருந்து ஆகும், இது ஆன்டிகான்வல்சிவ் அல்லாத செயலைக் கொண்டுள்ளது. இந்த கொட்டைகளின் பயன்பாடு வெளிப்படையாக ஆஸ்துமா, மன அழுத்தம் மற்றும் தூக்கமின்மை. நீங்கள் பார்க்க முடியும் என, பாரம்பரிய மிட்டாய் மர்சிபன் சிறந்தது.

வீட்டில் சமையல்

உண்மையில், இது ஒன்றும் பெரிய விஷயமல்ல. முக்கிய விஷயம் – மர்சிபன் இனிப்பின் கலவையை அறிய, நீங்கள் ஒரு முழுமையான அனலாக் விளையாடலாம். நீங்கள் 150 கிராம் பாதாம் கொட்டைகளை எடுத்து இருண்ட ஷெல்லிலிருந்து சுத்தம் செய்ய வேண்டும். இதைச் செய்ய, ஒரு நிமிடம் கொதிக்கும் நீரை ஊற்றவும், பின்னர் ஒரு முறை குளிர்ந்த நீரில் ஊற்றவும். அதன் பிறகு, ஷெல் எளிதில் வெளியேறி, உங்கள் கொட்டைகள் ஒரு துடைக்கும் மீது உலர வேண்டும். இது ஒரு கையில் அல்லது பிளெண்டர் தொழிற்சாலையில் மிகச் சிறிய சில்லுகளில் பாதாமை அரைக்க உள்ளது.

இப்போது, ​​100 கிராம் சர்க்கரையின் விளைவாக குலுக்கலில் சேர்க்கவும். ஒரு தொழிற்துறையையும் வீட்டிலும் எப்படி அரைப்பது நல்லது, அதனால் அது நன்றாக வேலை செய்யாது. இந்த கலவையில் ஒரு ஸ்பூன்ஃபுல் ரம் மற்றும் தண்ணீர் அல்லது பால் சேர்க்கவும், சில மிட்டாய் சமையல்காரர்கள் காடை புரதத்தைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கின்றனர். இந்த பிசைந்த மாவை மென்மையானது. அதில் உள்ள திரவம் போதுமான மாவாக இருக்க வேண்டும், கைகளிலும் மேசையிலும் ஒட்ட வேண்டாம். திரவம் மிகக் குறைவாக இருந்தால், பாதாம் நிலை எண்ணெயை பிசைந்து கொள்ளும் செயல்முறை முற்றிலும் அவசியம். இந்த வெகுஜனத்திலிருந்து ஒரு வட்ட மிட்டாய் உருவாக்கப்படலாம், அங்கு ஒரு நட்டு அல்லது ஐரிஸை வைத்து, சாக்லேட் மேலே ஊற்றலாம்.

கலைப் படைப்புகள்

ஒரு கடையில் தரமான மிட்டாய் வாங்க முடியவில்லையா, அதை அவர்கள் உறுதிப்படுத்த வேண்டுமா? எந்த வகையிலும். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்கில், கிராண்டார்ட் ஒரு சிறந்த ஆன்லைன் ஸ்டோர் உள்ளது. மார்சிபன், இது ஒரு கலவையாகும், இது பழைய சமையல் குறிப்புகளைப் பின்பற்றுகிறது, உண்மையில், இது எவ்வாறு தயாரிக்கப்படுகிறது மற்றும் நிபந்தனை வரிசையில் இங்கே தயாரிக்கப்பட்டு தொகுக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த கடை வடக்கு தலைநகரில் வசிப்பவர்களிடையே மிகவும் பிரபலமாக உள்ளது, ஏனெனில் இது தனிப்பட்ட முறையில், சகாக்கள், குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுக்கு அமைதியின் பரிசை வழங்குகிறது. 

பிரபலமான ரிட்டர் விளையாட்டு

ஒவ்வொரு சூப்பர் மார்க்கெட்டிலும் விற்கப்படுவதால் ஆன்லைன் ஸ்டோரை ஆர்டர் செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை. “மர்சிபன்” இலிருந்து “ரிட்டர் ஸ்போர்ட்” எவ்வளவு இயற்கையானது. நல்ல உள்ளடக்கம், ஆனால் மர்சிபனில் 16% க்கும் அதிகமாக உள்ளது. மீதமுள்ள அனைத்தும் – இது சர்க்கரை, கோகோ, குழம்பாக்கி மற்றும் சாறு. எனவே, பாதாம் செய்முறையை அனுபவிப்பதே உங்கள் திட்டம் என்றால், வேறு வழியைக் கண்டுபிடிக்க பரிந்துரைக்கப்படவில்லை. குறிப்பாக, இந்த இனிப்பில் உள்ளக தயாரிப்புகளை நீங்கள் மாஸ்டர் செய்யலாம், நன்மை மிகவும் கடினம் அல்ல. இந்த விஷயத்தில், இன்று ஒரு இனிப்பாக செயல்படுகிறது என்பது உங்களுக்குத் தெரியும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *