அப்பத்தை சாக்லேட் – வேகமான மற்றும் சுவையான

அப்பத்தை சாக்லேட் – வேகமான மற்றும் சுவையான

உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கு நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும்? நிச்சயமாக, ஒரு சுவையான வீட்டில் இனிப்பு. அவை வேறுபட்டவை மற்றும் வெவ்வேறு காலங்களில் உருவாக்கப்படுகின்றன. ஆனால் சில நேரங்களில் மிகக் குறைந்த நேரம் இருக்கிறது, ஆனால் நான் சுவையாகவும் இனிமையாகவும் ஏதாவது செய்ய விரும்புகிறேன். நாங்கள் உங்களுக்கு அனைத்து பிரபலமான உணவுகளையும் வழங்குகிறோம் – சாக்லேட் அப்பங்கள். சமையலின் வேகம் மற்றும் சாக்லேட் சுவை காரணமாக, இந்த செய்முறையில் பல ரசிகர்கள் உள்ளனர். இந்த உணவை சமைப்பதற்கான வெவ்வேறு சமையல் குறிப்புகளைப் பார்ப்போம்.

சாக்லேட் அப்பங்கள்: செய்முறை # 1

இந்த டிஷ், எங்களுக்கு பின்வரும் பொருட்கள் தேவை: 

 • கோதுமை மாவு – 150 கிராம்;
 • முட்டை – 1 துண்டு;
 • கோகோ – 2 டீஸ்பூன். எல்
 • கேஃபிர் – 250 மில்லி;
 • சர்க்கரை – 2 டீஸ்பூன். எல்
 • சோடா – 0.5 தேக்கரண்டி;
 • பேக்கிங் பவுடர் – 0.5 தேக்கரண்டி;
 • வெண்ணெய் – 1 டீஸ்பூன். எல்
 • உப்பு மற்றும் சாக்லேட்.

இந்த சாக்லேட் பஜ்ஜி பின்வருமாறு தயாரிக்கப்படுகிறது: ஒரு பாத்திரத்தில் மாவு, சோடா, பேக்கிங் பவுடர், உப்பு மற்றும் கோகோ கலந்து கலந்து கலக்கவும். மற்றொரு கிண்ணத்தில், சர்க்கரையுடன் முட்டையை அடித்து, கேஃபிர் சேர்க்கவும். இப்போது கிண்ணத்தில் கலந்த பொருட்களை சிறிய பகுதிகளில் சேர்க்கவும். பல்புகளின் ஒருமைப்பாட்டுக்கு மாவு பிசைந்து மறைந்து போக வேண்டும். தீயில், வெண்ணெய் உருகி மாவு சேர்க்கவும். வறுக்கப்படுகிறது பான் மற்றும் எண்ணெயை வெண்ணெயுடன் வைக்கவும். 1 அவுன்ஸ் நீங்கள் 1 தேக்கரண்டி மாவை எங்காவது செல்ல வேண்டும். உணவை இன்னும் சுவையாக மாற்ற, நீராவி குளியல் மீது சாக்லேட்டை உருக்கி, தயாரிக்கப்பட்ட அப்பத்தை கொண்டு கிரீஸ் செய்யலாம். இந்த டிஷ் அனைத்து இனிமையான பற்களையும் மகிழ்விக்கும் என்பது உறுதி.

5 நிமிடங்களில் சாக்லேட் அப்பங்கள்

இந்த செய்முறை அதிக நேரம் இல்லாதவர்களுக்கு சிறப்பு, அவர்களுக்கு இது போன்ற தயாரிப்புகள் தேவை: 

 • கேஃபிர் – 400 மில்லி;
 • மாவு – 300 கிராம்;
 • சர்க்கரை – 60 கிராம்;
 • கோகோ – 40 கிராம்;
 • முட்டை – 1 துண்டு;
 • சோடா – 2 கிராம்;
 • எலுமிச்சை சாறு – 5 மில்லி;
 • காய்கறி எண்ணெய் – 60 மில்லி.

சமையல் செயல்முறைக்கு செல்வோம். ஒரு தனி கிண்ணத்தில், மற்ற அனைத்து பொருட்களையும் ஒன்றாக சேர்த்து, கெஃபிர், எலுமிச்சை சாறு, சர்க்கரை மற்றும் முட்டையை கலக்கவும். இப்போது நீங்கள் எல்லாவற்றையும் ஒரே மாதிரியான வெகுஜனத்திற்குள் கொண்டு வர வேண்டும். வறுக்கப்படுகிறது பான் சூடாக்கவும், வெண்ணெய் சேர்த்து அப்பத்தை வறுக்கவும். தயாரிப்பு செயல்பாட்டின் போது, ​​பஜ்ஜி உயர்த்தப்பட வேண்டும். இதன் விளைவாக, நீங்கள் ஒரு காற்றோட்டமான மற்றும் மிகவும் சுவையான உணவைப் பெறுவீர்கள்.

சாக்லேட் அப்பங்கள்: செய்முறை எண் 3

இந்த டிஷ் மிகவும் சுவையாகவும் காற்றோட்டமாகவும் மாறும், மற்றும் வாசனை அனைவரையும் சமையலறைக்குள் அழைக்கிறது. பஜ்ஜி இன்னும் சுவையாக மாற்ற, சில சுவையான பொருட்களை சேர்க்க பரிந்துரைக்கிறோம். எனவே, எங்களுக்கு சாஸ் தேவை:

 • சர்க்கரை – 1 கண்ணாடி;
 • 50 கிராம் தண்ணீர்;
 • வெண்ணெய் – 50 கிராம்;
 • 35% கிரீம் – 0.5 கப்;
 • உப்பு.

தேர்வுக்கு:

 • இருண்ட சாக்லேட் – 40 கிராம்;
 • வெண்ணெய் – 30 கிராம்;
 • மாவு – 1 கண்ணாடி;
 • பேக்கிங் பவுடர் – 2 தேக்கரண்டி;
 • கோகோ – 3 டீஸ்பூன். எல்
 • முட்டை – 1 துண்டு;
 • சர்க்கரை – 1 டீஸ்பூன். எல்
 • பால் – ¾ கப்;
 • உப்பு.

அலங்காரத்திற்கு:

 • வாழை – 2 துண்டுகள்;
 • எலுமிச்சை சாறு – 2 டீஸ்பூன். எல்
 • மாவு அக்ரூட் பருப்புகள் – 1 கைப்பிடி.

எங்களுக்கு 8 பரிமாணங்கள் கிடைக்கின்றன. சமையல் செயல்முறைக்கு செல்வோம். வாணலியை எடுத்து சர்க்கரை மற்றும் தண்ணீரில் கலந்து, நடுத்தர வெப்பத்தில் வைக்கவும், சர்க்கரையை கரைக்க கடாயை சுழற்றவும். சரியான கேரமல் பெறுவதே உங்கள் பணி. நீங்கள் நெருப்பிலிருந்து கேரமல் அகற்றும்போது, ​​வெண்ணெய் சேர்த்து நன்கு கலக்கவும். அவற்றை ப்ரீஹீட் கிரீம் மற்றும் கேரமல், உப்பு சேர்க்கவும். இதன் விளைவாக வரும் கேரமலை நீங்கள் உடனடியாகப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது குளிர்சாதன பெட்டியில் 3 வாரங்கள் வரை சேமிக்கலாம். முதலில் நீங்கள் சாக்லேட் மற்றும் வெண்ணெய் உருக வேண்டும். இந்த நோக்கத்திற்காக, ஒரு நுண்ணலை அடுப்பு அல்லது ஒரு வழக்கமான அடுப்பு பொருத்தமானது. முட்டை, சர்க்கரை மற்றும் பால் சேர்க்கவும். ஒரேவிதமான வரை கலக்கவும். இப்போது ஒரு பாத்திரத்தில், மாவு, உப்பு, பேக்கிங் பவுடர் மற்றும் கோகோ கலக்கவும். சாக்லேட் கலவையில் சேர்க்கவும். சூடான வறுக்கப்படுகிறது பான் மீது சிறிது எண்ணெய் வைத்து ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் 2 நிமிடங்கள் வறுக்கவும். அலங்காரத்திற்காக, வாழைப்பழங்களை மோதிரங்களுடன் வெட்டி எலுமிச்சை சாற்றில் ஊற்றவும். சாக்லேட் அப்பத்தை அலங்கரித்து மேசையில் பரிமாறவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *