பாஸ்தாவுடன் ஒரு கிரீம் சாஸில் சால்மன்: சமையல் சமையல்

பாஸ்தாவுடன் ஒரு கிரீம் சாஸில் சால்மன்: சமையல் சமையல்

பாஸ்தாவுடன் ஒரு கிரீமி சாஸில் பெறப்பட்ட சுவையான, சத்தான மற்றும் திருப்திகரமான சால்மன். டிஷ் மதிய உணவு அல்லது இரவு உணவிற்கு சரியானது. ஒரு இத்தாலிய சமையலறையின் ஒரு மாலை ஏற்பாடு. செய்முறை எளிதானது, அவர்களை எதிர்த்துப் போராடுவது, அனுபவமற்ற சமையல்காரர் கூட.

செய்முறை 

இந்த டிஷ் உங்களுக்கு பின்வரும் தயாரிப்பு தொகுப்பு தேவைப்படும்:

 • 250 கிராம் எடையுள்ள பலவிதமான சிவப்பு மீன் வகைகள் (சால்மன், ட்ர out ட், சால்மன்);
 • பாஸ்தா (பாஸ்தா அல்லது வேறு);
 • சீஸ் பர்மேசன்;
 • தேக்கரண்டி வெண்ணெய்;
 • போர்வை அரை கிரீம் (150 மில்லி);
 • வெந்தயம் கொத்து;
 • உப்பு, மிளகு, மசாலா (கலவை இத்தாலிய புல் எடுக்கலாம்).

தயாரிக்கப்பட்ட தொழில்நுட்பம்

இதனால், பாஸ்தாவுடன் ஒரு கிரீமி சாஸில் சால்மன். அதை எப்படி சமைக்க வேண்டும்? சிவப்பு மீன்களுக்கு நீண்ட கொதிநிலை தேவையில்லை, எனவே இது அடிக்கடி தயாரிக்க தேவையில்லை. பாஸ்தாவிற்கு உடனடியாக கொதிக்கும் நீரில் போடலாம், இன்னும் முக்கிய தயாரிப்புகளை வறுக்கவும். தோல் மற்றும் எலும்பிலிருந்து ஒரு இலவச சால்மன் துண்டு. சிறிய மற்றும் நடுத்தர க்யூப்ஸில் மீன்களை வெட்டி வெண்ணெயில் சில நிமிடங்கள் வறுக்கவும். கிரீம் பகுதியை ஊற்றவும், வெப்பத்தை சேர்த்து மற்றொரு 3-5 நிமிடங்கள் இளங்கொதிவாக்கவும். நேரங்களுக்கு இடையில், பாஸ்தாவை கொதிக்கும் நீரிலும் உப்பிலும் எறியுங்கள். கிரீம் ஆவியாகத் தொடங்கியவுடன், மீதமுள்ளவற்றைச் சேர்த்து, வெப்பத்தைக் குறைத்து, மேலும் 10 நிமிடங்களுக்கு இளங்கொதிவாக்கவும். சீஸ் உயவூட்டி மீனின் ஒரு பகுதியை மூடி வைக்கவும். சுவையூட்டல்களைச் சேர்க்கவும், இன்னும் சிலவற்றை வேகவைக்கவும். பெருஞ்சீரகத்தை நறுக்கி வாணலியில் வைக்கவும். உப்புடன் பருவம், இத்தாலிய மூலிகைகள் கலவையை சேர்க்கவும். நொறுக்கப்பட்ட பூண்டு நீங்கள் விரும்பினால் பயன்படுத்தலாம். பாஸ்தா சமைக்கப்படுகிறது, இப்போது நீங்கள் அவற்றை சிவப்பு மீன்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். பாஸ்தாவுடன் ஒரு கிரீமி சாஸில் சால்மன் – அழகான மற்றும் சுவையான டிஷ். உங்கள் அலங்காரத்திற்கு கேவியர் பயன்படுத்தலாம்.

ஒரு கிரீமி சாஸில் வேகவைத்த சால்மன் 

நீங்கள் கிரீம் சாஸில் மீனை முழுவதுமாக சுடலாம். இதைச் செய்ய, நீங்கள் செய்ய வேண்டியது:

 • கேரட் சால்மன் எடை 1-1.5 கிலோ;
 • வெங்காயம் – தலை;
 • வெண்ணெய்;
 • எலுமிச்சை;
 • கால் கப் ஐஸ்கிரீம்;
 • கொஞ்சம் கடினமான சீஸ்;
 • பெருஞ்சீரகம், உப்பு.

தயாரிக்கப்பட்ட தொழில்நுட்பம்

வெட்டப்பட்ட மீன். பெருஞ்சீரகம், வெங்காயத்தை நறுக்கி, உப்பு சேர்த்து பிணத்தின் உள்ளே பரப்பவும். எண்ணெய் வடிவில் உயவூட்டு. மீன், சீசன் உப்பு சேர்த்து வைக்கவும். எலுமிச்சை பிழிந்து கிரீம் ஊற்றவும். 20 நிமிடங்கள் அடுப்பில் சால்மன் வைக்கவும். வெப்பநிலை – 200 டிகிரி. பாலாடைக்கட்டி தூவி மற்றொரு 20 நிமிடங்கள் ஊற வைக்கவும்.

பாஸ்தாவுடன் ஒரு கிரீம் சாஸில் சால்மன்

சமைக்கும் சால்மனின் மற்றொரு பதிப்பை நாங்கள் முன்வைக்கிறோம். இதைச் செய்ய:

 • பாஸ்தா (பாஸ்தா அல்லது வேறு எந்த வகை பாஸ்தா);
 • ஆலிவ் எண்ணெய்;
 • உப்பு;
 • சால்மன் நள்ளிரவு;
 • மசாலா: இத்தாலிய மூலிகைகள், கருப்பு மற்றும் வெள்ளை மிளகு, உலர்ந்த பச்சை துளசி;
 • எலுமிச்சை அல்லது சுண்ணாம்பு சாறு;
 • கடின சீஸ் (கேன் சீஸ்);
 • கிரீம் 15% கொழுப்பு – சுமார் 150 மில்லி.

தயாரிக்கப்பட்ட தொழில்நுட்பம் 

எலும்பு மற்றும் தோலில் இருந்து தெளிவான மீன். சுமார் 2 செ.மீ தடிமனாக துண்டுகளாக வெட்டவும். ஒரு சூடான கடாயில், ஒழுங்காக ஊறவைத்து, மிகக் குறைந்த எண்ணெயைச் சேர்க்கவும். மீனை வைத்து அதிக வெப்பத்தில் சில விநாடிகள் வைத்திருங்கள். உணவுகளின் கலோரி உள்ளடக்கத்தை நீங்கள் குறைக்க விரும்பினால், மீன் எண்ணெயை வறுக்கும்போது அதை வடிகட்டலாம். இதற்கிடையில், பேஸ்ட்டில் தண்ணீரை சூடாக்கத் தொடங்கலாம். தொகுப்பு அறிவுறுத்தல்களின்படி பாஸ்தாவை சமைக்கவும். உப்பு நீர் மற்றும் சில ஆலிவ் எண்ணெயில். மீன் வறுத்ததும், உப்பு, மசாலா சேர்த்து, கிரீம் ஊற்றவும். வெப்பத்தை குறைத்து, விரும்பும் வரை இளங்கொதிவாக்கவும். நீங்கள் திரவ சாஸை விரும்பினால், அதற்கு சிறிது நேரம் ஆகும். சால்மன் தயாரானதும் எலுமிச்சை சாறு அல்லது சுண்ணாம்பில் பிழியவும். பாஸ்தா சமைத்த தட்டு, மீனுடன் மேல், பர்மேஸனுடன் தூவி பரிமாறவும். சுவையான, மென்மையான மற்றும் சால்மன் ஒரு கிரீமி சாஸில் சுவையாக இருக்கும். முடிக்கப்பட்ட டிஷ் எதுவாக இருக்கும் என்பதை புகைப்படம் தெளிவாகக் காட்டுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *