கராத்தே பெல்ட். கராத்தேவில் எத்தனை பாகங்கள். மலர்களின் முக்கியத்துவம்

கராத்தே பெல்ட். கராத்தேவில் எத்தனை பாகங்கள். மலர்களின் முக்கியத்துவம்

இது மிகவும் பிரபலமான தற்காப்பு கலைகளில் ஒன்றாகும். அவரது பெயர் நிரம்பியுள்ளது – கராத்தே, அதாவது “வெற்று கை பாதை” அதாவது வெற்று கைகள் தோள்பட்டை என்று பொருள். இந்த பெயர் 1929 இல் பிறந்தது. நவீன கராத்தே நிறுவனர் மாஸ்டர் கிச்சின் ஃபனகோஷி கண்டுபிடித்தார்.

பொருத்தமான திறன் மட்டத்தின் பொறிகள் கராத்தே கதைக்களம். அவை பாடத்தின் போது சில காலத்தின் அடையாளமாகவும், போர்வீரரின் சக்திக்கான வெகுமதியாகவும் இருக்கின்றன.

கராத்தேவில் எவ்வளவு பகுதிகள்?

ஜப்பானிய தற்காப்புக் கலைகளில் பொருத்தமான திறனைப் பிரதிபலிக்கவும்,

 • kyu – 1 முதல் 9 வரை மாணவரால் நிறைவு;
 • டான் – பட்டறை – 1 முதல் 9 வரை.

பொருத்தமான திறன் நிலைகளை விட வேறுபட்ட திறன் நிலைகள் உள்ளன. போர் நிழல் திறன்களை அதிகரித்தல். முன்னதாக, கராத்தேவில் இரண்டு வண்ண விளக்கப்படங்கள் மட்டுமே இருந்தன: வெள்ளை மற்றும் பழுப்பு, இப்போது – ஆறு. அவை 10 நிலைகள் (நோக்கி) மாணவருடன் ஒத்துப்போகின்றன. 10 மற்றும் 9 கியூ (மிதமான தரம்) – முதல் கிரேடர் ஒரு வெள்ளை இசைக்குழுவை (நிகழ்தகவு நிலை மற்றும் தூய்மை) ஏற்றுக்கொள்கிறார், பின்னர் ஆரஞ்சு கொண்ட ஒரு திடமான சோதனையைப் பெறுகிறார். பின்னர் நீலம் – 8 மற்றும் 7 கியூ (நிலை மாற்றம்), பின்னர் மஞ்சள் – 6 மற்றும் 5 கியூ (நிலை உறுதிப்படுத்தல்), பின்னர் பச்சை – 4 மற்றும் 3 கியூ (எதிர்மறை நிலை) உள்ளது. பிரவுன் – 2 மற்றும் 1 கியூ (படைப்பு நிலை). இது வாசகருக்கு ஒரு உயர் நிலை. கராத்தேவில் பிளாக் பெல்ட் (1 டான்) – தற்காப்பு கலை எஜமானர்களில் மட்டுமே உள்ளது.

கராத்தேவில் உங்கள் பெல்ட் என்ன?

இது ஒரு பெயர், எனவே இது தைக்கப்பட்டு உரிமையாளரின் பெயரை எடுக்கிறது. பிளாக் பெல்ட் வாழ்நாளில் ஒரு முறை மட்டுமே போடப்படுவதால், அது சிறப்பு தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி தயாரிக்க மிகவும் வலிமையாகவும் தடிமனாகவும் இருக்க வேண்டும். வெள்ளை நிறத்தில் வெள்ளை கோடுகளின் அடிப்படை காலில் உள்ள கருப்பு பொருள்.

கடுமையான சோர்வு காரணமாக இடுப்பு (பெல்ட்) பெரும்பாலும் தேய்த்து கிழிந்து விடும் பொருள். கராத்தே விதிகளின்படி, ஒரு கருப்பு பெல்ட் உரிமையாளராகக் கருதப்படும் போது, ​​மிக உயர்ந்த திறன் நிலை அடையப்படுகிறது.

கராத்தே கியோகுஷின்

ஜப்பானிய மொழியிலிருந்து “உண்மையிலேயே உயர்ந்த சமூகத்துடன்” என மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது. கியோகுஷின் – 1950 களில் திருமதி ஓயாமாவால் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கராத்தே பாணி, மிகவும் சிக்கலானது மற்றும் மிகவும் மாறுபட்டது, இது ஜப்பானிய தற்காப்பு கலைகளாக கருதப்படுகிறது.

கராத்தேவுடன் தொடர்பு இல்லாமல் – இந்த பாணி பல அரசு சாரா தொடர்பு பள்ளிகளுக்கு எதிர்மறையாகவும், தற்காப்புக் கலைகளில் கணக்கில் எடுத்துக் கொள்ளப்பட்ட அடிப்படைக் கொள்கையாகவும் நிறுவப்பட்டுள்ளது. ஜப்பானிய தற்காப்புக் கலைகளின் உண்மையான சக்தியை அவர் உலகுக்குக் காட்டினார், இதற்கு நன்றி அவர் பல நாடுகளில் மக்கள் மத்தியில் புகழ் பெற்றார், பின்னர் கராத்தே தொடர்புக்கான பிற பாணிகளுக்கு அடித்தளம் அமைத்தார்.

கராத்தே கியோகுஷின் ஒரு விளையாட்டு

இது மிகவும் கண்கவர். ஒவ்வொரு ஆண்டும் (குமிட்) சிறப்பு மற்றும் சிறப்பு பாதுகாப்பு உபகரணங்கள் (கையுறைகள், தொப்பிகள், ப்ரொஜெக்டர்) இல்லாமல் தொடர்பு கொண்டுள்ளது. தலை குத்துக்களை தடை செய்வதற்கான ஒரே விதி.

முழு தொடர்பில், விளையாட்டு பெரும்பாலும் சக்திவாய்ந்த அடிகள் மற்றும் சிறந்த திறமைகளுடன் காணப்படுகிறது. இது ஏராளமான பார்வையாளர்களை அலட்சியமாக விட்டுவிடுகிறது.

ஆடை

பல வகையான தற்காப்புக் கலைகளைப் போலவே, கியோகுஷின் கராத்தேவும் அதன் “பழக்கத்தை” கொண்டுள்ளது. இந்த பாணியில் டி-ஷர்ட்டின் வடிவம் நாய்கள் அல்லது கெய்கோகி ஆகும், அவை பெரும்பாலும் “கிமோனோ” என்று தவறாக அழைக்கப்படுகின்றன. நாய்கள் சுதந்திரமாக வெற்று ஜாக்கெட்டுகள் மற்றும் பெல்ட்களைக் கொண்டுள்ளன. போர்வீரரின் குறிப்பிட்ட திறன் அளவைப் பொறுத்து, சரியான நிறத்தைக் கொண்ட பட்டா தவிர, எல்லா அலகுகளும் நிச்சயமாக வெண்மையானவை.

இந்த பாணியில் கராத்தே நாய்கள் பாரம்பரியமானவற்றிலிருந்து சற்று வித்தியாசமாக இருக்கின்றன, ஏனெனில் அவை குறுகிய தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளன (முழங்கைக்கு மேலே அல்லது சற்று கீழே). இந்த வெட்டு ஒயாமா பாணி என்று அழைக்கப்படுகிறது, இது கியோகுஷின் கராத்தேவின் சிறப்பியல்பு. அடுக்கு மற்றும் பொருட்கள் பள்ளி மற்றும் சிறப்பு கூட்டமைப்புடன் பொருந்தக்கூடிய கோடுகளைக் கொண்டுள்ளன. இருப்பினும், பெரும்பாலும், இது இடது மார்பில் வைக்கப்பட்டுள்ள “கியோகுஷின்” என்ற கையெழுத்து கல்வெட்டு ஆகும்.

கராத்தேவில் உள்ள பகுதிகளின் முக்கியத்துவம்

ஆரம்பத்தில் வெள்ளை, ஆரஞ்சு, நீலம் மற்றும் மஞ்சள் நிறங்கள் கிடைக்கும். பட்டியல் வெள்ளை நிறத்தில் திறக்கிறது, இது புதிய மாணவரின் திறனை அதிக அளவில் திறனைக் குறிக்கிறது. மாணவர்களிடையே இருக்கும் அனைத்து ஆன்மீக சக்தியும் கடினமான பயிற்சிக்குப் பிறகு வருகிறது.

பெல்ட் ஆரஞ்சு தரமான மற்றும் அளவு தடைகளை வெளிப்படுத்துகிறது. இந்த நிறம் – மூலதாரா – ஒரு பம்பர் போராளியின் (வால் எலும்பு) நடுவில் இருந்து வருகிறது. இது பூமியுடன் தொடர்புடையது, ஏனென்றால் இது மற்ற அனைத்திலும் மிகப்பெரிய உறுப்பு. மாணவர் சரியான நிலைகளில் கவனம் செலுத்தும் திறனில் ஈடுபடுகிறார்.

நீல கராத்தே பெல்ட் – நீர் நிறம். இது சாக்ரமின் நடுவில் அமைந்துள்ள நீர் உறுப்பின் சின்னமாகும். கராத்தே விளக்கப்படங்களின் நிறத்தைப் புரிந்துகொள்வது மாணவர்களின் முக்கிய – நெகிழ்வான மற்றும் தகவமைப்பு பதிலுக்கான திறனை உருவாக்குகிறது.

மஞ்சள் பெல்ட் – மணிபுரா – மூன்றாவது குருவியின் மையத்தில் அமைந்துள்ள சக்கரம், அதன் உறுப்பு நெருப்பு. இந்த மையம் வயிற்றில் ஒரு புள்ளி (படைப்பு ஆற்றல் சேமிப்பு மற்றும் உடல் சமநிலை) மூலம் துருவமுனைப்புடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த பெல்ட் என்பது உடல் தகுதி, ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் மாறும் சமநிலை, கற்றலின் உளவியல் அம்சங்கள் (கருத்து, விழிப்புணர்வு, ஒப்புதல்) ஆகியவற்றின் மாணவராக விமர்சன ரீதியாக பரிசீலிக்கப்படும்.

பச்சை கராத்தே பெல்ட் வண்ணங்களின் கலவையாக, மஞ்சள் (நெருப்பு) மற்றும் நீலம் (நீர்) கலக்கவும். பசுமை வாரியத்திற்கு பொருத்தமான திறன் நிலை மிகவும் தீவிரமான திறன்களுக்கான அளவுகோலாகும். இது அனாஹட்டா – சக்ரா, இது இதயத்திற்கு நேரடியாக அடுத்தது, அதன் உறுப்பு காற்று.

இந்த மட்டத்தில் வாசகர் மற்றவர்களிடம் அன்பின் உண்மையான அர்த்தத்தைக் கற்றுக்கொள்வார், அதாவது அவர் மற்றவர்களின் தலைவிதியைப் பற்றி அலட்சியமாக இருக்க வேண்டும்.

பிரவுன் பெல்ட் – அவசியமான நிலை, எனவே மாணவர் கல்வி கற்க வேண்டும், மிகவும் தீவிரமான, பொறுப்பான மற்றும் முதிர்ச்சியுள்ளவராக இருக்க வேண்டும். இந்த அளவிலான தேர்ச்சியை மாஸ்டர் செய்ய விரும்பும் இயேசுவின் சீடர்களில் ஒருவர், பொருள் சார்ந்த உடல் வலிமையிலும், தொழில்நுட்ப பயிற்சிகளின் போது அமைதியான, அசைக்க முடியாத சான்றுகளிலும் வேறுபடுகிறார்.

அடிப்படை நிலை (பிளாக் பெல்ட்) தயாரிப்பில், பிரவுன் பெல்ட் கொண்ட மாணவர் படிப்படியாக டோஜோவில் பல பணிகளை மேற்கொண்டு வருகிறார். அவர் தனிப்பட்ட அனுபவம் மற்றும் பாரம்பரிய கற்பித்தல் ஆகிய இரண்டையும் வகுப்புகளை நடத்துகிறார். உளவியல் மற்றும் உடல் ரீதியான கருத்துகளின் வெவ்வேறு ஒலிகளுக்கு மாணவர்கள் தெளிவாகவும் துல்லியமாகவும் செயல்பட முடியும், அத்துடன் டோஜோஸில் கராத்தே வேலையின் ஆன்மீக சக்தியின் சாரத்தை விளக்கலாம்.

கராத்தேவில் கருப்பு பெல்ட் – கராத்தே வாழ்க்கையில் ஒரு முக்கியமான படி நல்ல அமைப்புகளுடன் மாஸ்டரின் (முதல் டான்) நடைமுறை உபகரணங்களின் நிலை, மற்றும் தேவையான உபகரணங்களைக் கண்டுபிடிப்பது டீனேஜருக்கு கருப்பு பெல்ட்களை மேம்படுத்த உதவுகிறது.

எனவே மேலே குறிப்பிட்டுள்ள கராத்தே நூல்கள் கட்டளையிடப்படுகின்றன, அதாவது ஜப்பானிய தற்காப்புக் கலைகளின் திறனின் நிலைக்கு ஏற்ப. அது முடிந்தவுடன், சுய ஒழுக்கத்திற்காக போராடும் செயலில் ஈடுபட்ட ஒரு நபரின் செல்வாக்கு மற்றும் ஆன்மீக சாராம்சம்.

STYL KARATE SHOTOKAN

ஜப்பானிய தற்காப்புக் கலைகளில் அவர் மிகப் பெரியவராகக் கருதப்படுகிறார். இந்த பாணியின் ஆரம்பம் 1930 களில் இருந்து வருகிறது. அதன் படைப்பாளிகள் மாணவர்கள் மற்றும் குழந்தைகள், ஃபனகோஷி கிச்சின் (ஒகினாவான் தற்காப்புக் கலைகளுக்கு ஜப்பானை அறிமுகப்படுத்திய கராத்தே மாஸ்டர்): யோஷிதகா ஃபனகோஷி, ஷிகெரு எகாமி, ஒபாட்டா ஐசோ, நகயாமா மசடோஷி, ஹிரோனிசி ஜென்ஷின் மற்றும் ஹிரோஷி நோகுச்சி.

ஷோடோகன் கராத்தேவின் மையத்தில் ஷூரி-எஸ்ஏடி நுட்பம் உள்ளது, இது மிகவும் அதிநவீன சண்டை நுட்பங்களால் விவரிக்கப்படுகிறது, குறிப்பாக நெருக்கமான வரம்பிலிருந்து, அத்துடன் கீழ் மட்ட வேலைநிறுத்தங்கள். ஃபனகோஷி இடோசு மற்றும் அசாடோ போன்ற எஜமானர்களிடமிருந்து கற்றுக்கொண்டார், பின்னர், மாணவர்களுடன் சேர்ந்து, தொழில்நுட்பத்தின் புதிய கூறுகளைச் சேர்த்தார்: திறமை மிக உயர்ந்த மட்டத்தில், சண்டையை நடுத்தர தூரத்தில் வைத்து விளையாட்டு விளையாட்டு முறையை உருவாக்குதல்.

எனவே இந்த பாணியில் இப்போது பழைய மற்றும் பாரம்பரிய ஓகினாவான் நுட்பங்கள் மற்றும் கராத்தே மல்யுத்தத்தின் புதுமைகள், நுட்பங்கள் மற்றும் நுட்பங்கள் உள்ளன. 

ஷோடோகன் ஸ்டைல் ​​அம்சங்கள்

முதலாவதாக, இது உடல் தகுதி, தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றிய அறிவு மற்றும் வாழ்க்கைக்கான அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றுக்கான கடுமையான தேவைகளைக் கொண்டுள்ளது.

இரண்டாவதாக, ஒவ்வொரு செயல்பாடும் பின்வருவனவற்றோடு தொடர்புடையதாக இருக்க வேண்டும்:

 • சரியான சுவாசம் (ராஜாவின் செயல்பாட்டை செயல்படுத்துதல்);
 • சரியான நேரத்தில் நடவடிக்கை;
 • மூட்டு இயக்கம் கட்டுப்பாடு (சுத்தமான வரவேற்பின் முடிவு);
 • குறுகிய நேரத்தில் அதிகபட்ச வேகம் மற்றும் சக்தியின் வளர்ச்சி.

மூன்றாவதாக, இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட எதிரிகளை எதிர்த்து வடிவமைக்கப்பட்ட 20 க்கும் மேற்பட்ட தொழில்நுட்ப நுட்பங்களை நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

இந்த முடிவு இவ்வாறு செலுத்தப்படுவது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது:

வரிசைப்படுத்தப்பட்டவை 1. ஆழமான அலமாரி, நீண்ட பிரித்தெடுத்தல் கீழே கனமான சமநிலை மற்றும் மொத்த நிலைத்தன்மை.

2. “குறுகிய-சுற்று” இடுப்பு இருபுறமும் கிடைமட்டமாக வேலை செய்கிறது: திசையனுக்கு இணையாக அல்லது எதிர் திசையில் (அழிவு விளைவு மற்றும் தொகுதிகள் தொடர்பாக ஒரு குறிப்பிடத்தக்க சக்தியை உருவாக்குகிறது).

3. பக்கவாதத்தின் இறுதி கட்டத்தில் உள்ள அனைத்து முக்கிய தசைக் குழுக்களைப் பற்றியும் உடனடியாக: உண்ணாவிரதம், நேர்மறை அல்லது எதிர்மறை முடுக்கம் ஒரு நொடியில்.

இந்த பாணிக்கான சிறப்பு பகுதிகள்

இப்போது வரை, மற்ற பாணிகளைப் போலல்லாமல், பாரம்பரிய ஓகினாவன் பெல்ட் ஷாடோகன் கராத்தேவில் பாரம்பரிய அளவிலான உறவினர் திறனைத் தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளது. இந்த நிழலின் பகுதிகள் பின்வருமாறு:

 • வெள்ளை – அப்பாவி நிறம்;
 • மஞ்சள் – சூரியன், ஒளி மற்றும் செல்வத்தின் நிழல்கள்;
 • பச்சை – வளர்ச்சி, புல் மற்றும் காடுகளின் நிறம்;
 • பழுப்பு – தரையின் நிழல்.
 • கருப்பு – அனைத்து வண்ணங்களின் தொகுப்பு.

பட்டியலில் இருந்து பார்க்க முடிந்தபடி, கராத்தேவில் உள்ள வண்ண விளக்கப்படங்கள் கியோகுஷின் பட்டமளிப்பு பாணியிலிருந்து சற்று வித்தியாசமாக உள்ளன.

கியோகுஷினில் பிணைப்பு முனைகளின் தொழில்நுட்பம்

 • நீங்கள் முதலில் அவரை இரு முனைகளுக்கும் கொண்டு வர வேண்டும்.
 • இரண்டாவதாக, பட்டியின் பின்புறத்தை இழுப்பதன் மூலம், நீங்கள் அதை முன்னோக்கி நீட்ட வேண்டும் (இது அதே நீளத்திற்கு நீட்ட வேண்டும்).
 • மூன்றாவதாக, சரத்தின் இருபுறமும் அவரது வயிற்றின் ஒரு முனையில் தட்டையாக இணைக்கப்படுவது அவசியம் (முனைகளின் மீதமுள்ள நீளம் 15-20 செ.மீ.)

அது முடிந்தவுடன், கராத்தேவின் சதி மாஸ்டர் செய்ய மிகவும் எளிதானது.

எனவே, ஷோடோகன் மற்றும் கராத்தே கியோகுஷிங்கஜ் பெல்ட்களில், திறன் மட்டத்தில் வேறுபாடு உள்ளது. கராத்தேகாவின் இறுதி இலக்கு – நிச்சயமாக, எஜமானரின் மிக உயர்ந்த நிலையை அடைவது, ஒரு கருப்பு பெல்ட்டைப் பெறுவது, இது வயதான மற்றும் பல வெள்ளை புகைப்படங்களை கவனமாகப் படித்த பிறகு.

மிகப் பெரிய சோர்வுக்கு இடுப்பில் கராத்தே இருப்பது மூளைச் சலவை செய்யாதீர்கள், உலர்ந்து போகும் என்பது தெரியுமா? உதாரணமாக, எடுத்துக்காட்டாக, நூற்றுக்கணக்கான கசிவுகளுக்குப் பிறகு வெள்ளை நிறம் சிவப்பு புள்ளிகளால் தெளிக்கப்படும்போது, ​​ஒரு போர்வீரரில் அவர்கள் ஜப்பானிய தற்காப்புக் கலைத் திறனின் உயர் மட்டத்திற்குச் செல்வார்கள் என்று அர்த்தம். மறுபுறம், கெய்கோகி (ட்ராக் சூட்) எப்போதும் சுத்தமாகவும் நேர்த்தியாகவும் இருக்க வேண்டும்.

பிலோசோபிக் அம்சம் பெல்ட் கலர்

இது வரலாற்று ரீதியாக சாமுராய் சமூகத்தின் தற்போதைய கட்டமைப்பை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஜப்பானிய தற்காப்புக் கலைகளை கருத்தில் கொண்டு பள்ளிகளின் வரிசைக்கு வழிவகுத்தது. இரண்டும் மிகவும் தனிப்பட்ட “பரம்பரை புத்தகங்கள்”, அவை அனைத்து துறை மேலாளர்களுக்கும் பொருந்தும் – சொகுனோவ் மற்றும் அவர்களது கூட்டாளிகள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள். ஒரு குறிப்பிட்ட பள்ளி அல்லது பழங்குடியினத்தைச் சேர்ந்தவர்களின் அடையாளத்தை பொருத்தமான சிறிய வீரருடன் துல்லியமாக அடையாளம் காண இது நம்மை அனுமதிக்கிறது.

தற்போதைய வரிசைக்கு ஒரு பழங்குடி படிநிலை வெவ்வேறு படிநிலை வகைகளிலிருந்து பெல்ட் வருகிறது. உண்மையில், இந்த அமைப்பு முதலில் மதிப்பீடு செய்யப்படவில்லை, தொழில்நுட்ப ரீதியாக வீரர்கள் கப்பலின் ஒரு பகுதியாகும், மேலும் ஒவ்வொரு பள்ளியின் ஆன்மீக மையம் என்று அழைக்கப்படுபவருக்கு அதன் அருகாமையில் – ஈமோச்சி. பின்னர் இது ஒரு நவீன திறன் மதிப்பீட்டு முறையாக மாற்றப்பட்டது, இது இரண்டு தத்துவார்த்த, உடல் மற்றும் தொழில்நுட்ப தேர்வுகளில் மாணவர்களை பொருத்தமான பகுதி மற்றும் பட்டம் (சதுர கியூ) தேர்ச்சி பெற்ற பிறகு மாற்றப்பட்டது.

முன்னர் குறிப்பிட்டபடி, ஓபி (பெல்ட்) பாதுகாக்கப்படவில்லை, ஏனென்றால் இது வாசகர் தினசரி பரிசோதனையில் வைக்கும் மிகவும் கடினமான படைப்பின் அடையாளமாகும். சிறிது நேரம் கழித்து, ஜப்பானின் கூற்றுப்படி, வெள்ளை பட்டை மஞ்சள் வியர்வையால் ஏற்படுகிறது. காயங்களுக்குப் பிறகு, அது ஒரு ஆரஞ்சு நிற நிழலைப் பெறுகிறது. பின்னர், இயற்கையில் பல மாதங்கள் தீவிர பயிற்சிக்குப் பிறகு, பெரிய பச்சை புற்களால் நீர் ஏற்படுகிறது. உதிர்தல் மற்றும் மறைதல் போன்ற பல நேர மண்டலங்களுக்குப் பிறகும், வெளிர் சாம்பல் நிறத்தை ஏற்றுக்கொள்ளும்போது அது நீல நிறத்திற்கு அருகில் உள்ளது. படிப்படியாக, தொனி இருண்டது, சாம்பல்-நீலம் அல்லது ஊதா நிறமாக மாறியது. சில ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, நீர் பழுப்பு மாறுகிறது.

மேலும், கராத்தேகாவின் முடிவு இனப்பெருக்கம் தொடர்ந்தால், இருள் மற்றும் நிழலின் காலம் கருப்பு நிறமாக மாறும். அத்தகைய சுதந்திரத்தின் உரிமையாளர் பல ஆண்டுகளாக கராத்தேவை தீவிரமாகப் பின்தொடரும் ஒரு மனிதர். கராத்தேகா தனது முழு வாழ்க்கையையும் ஜப்பானில் தற்காப்புக் கலைகளைப் படிக்க அர்ப்பணித்த நிகழ்வில், அவளது நீர் மெதுவாக அவள் முகத்தை மூடி, பின்னர் மறைந்து வெண்மையாக மாறத் தொடங்குகிறது.

எனவே கற்றல் செயல்பாட்டில் கராத்தேவின் தத்துவம் என்னவென்றால், நீங்கள் மிக உயர்ந்த திறனை எட்டும்போது கூட, நீங்கள் தற்காப்புக் கலைகளைப் பயிற்சி செய்ய மாட்டீர்கள், ஏனெனில் இது ஒரு வேகமான, நித்திய அடையாளமாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *