மாவாஷி – எழுத்துக்களால் அடிக்கப்பட்டது. மாவாஷி நுட்பம்

மாவாஷி – எழுத்துக்களால் அடிக்கப்பட்டது. மாவாஷி நுட்பம்

மாவாஷி – பல பிரபலமான விளையாட்டு வீரர்கள் முதல் தற்காப்பு கலைகள் வரை தலையில் ஒரு உதை. இது எளிதானது, ஆனால் போதுமான பயிற்சி மற்றும் இணக்க தொழில்நுட்பத்துடன் கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தும். இந்த புத்தகத்தில், மாவாஷி பேக் ஷாக் தொழில்நுட்பத்தின் அனைத்து அம்சங்களையும், அது எவ்வளவு அழிவுகரமானது என்பதையும் பற்றி அறிந்து கொள்வீர்கள்.

எடுக்கும் செயல்பாடுகள்

முதலாவதாக, ஜப்பானில் “மாவாஷி” என்பது வட்ட இயக்கம் மற்றும் “பின்” கால் என்று பொருள். ஸ்டாண்டில் காமே நீங்கள் எதிரியை முன் (இடது) அல்லது பின்புறம் (வலது) பயன்படுத்தலாம். தாக்குதல் வீதம் வேறு பாதையில், எனவே தரையில், கீழிருந்து மேல், கீழ், மேல் (தலை), உள்நோக்கி (உடல்) மற்றும் கீழ்நோக்கி (ஒரு சிறிய விஷயத்தில்): இறுதி இலக்கு மூன்று நிலைகளாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது.

தற்காப்பு கலை மாஸ்டர் ஒவ்வொரு உயரத்திற்கும் ஒரு தனி விருந்தை பரிந்துரைக்கிறார், ஏனெனில் நுட்பம் சற்று வித்தியாசமானது. கெடான் மற்றும் ஜெடி நிலைகளின் அனைத்து விவரங்களையும் ஆரம்பத்தில் கவனமாக பரிசீலிக்க வேண்டும், சரியான கால் ஒட்டுதல், ஆரம்ப கால் பாதை, ஒரு மாறும் சமநிலையை பராமரிக்கிறது என்பதை உறுதிசெய்கிறது. வேலைக்குச் சென்ற பிறகுதான் மாவாஷி பேக்-ஜோடன்.

உபகரணங்களின் வகையைப் பொறுத்து, வீரர்களின் கால்கள், கீழ் கால்கள் அல்லது பதில்கள் அவர்களின் கைமுட்டிகளால் தாக்கப்பட்டன. இந்த தாக்குதல் முறைகள் ஏதேனும் வசதிக்காக உங்களைத் தட்டலாம். சண்டையின் போது, ​​நாங்கள் மாவாஷியை வேகமாகவும் வேகமாகவும் நேரடியாகவும் அனுப்பினோம்.

தொழில்நுட்ப பகுதி

மவாஷியின் இயக்கக் கொள்கை ஒரு நுன்சாகு செயல்பாட்டை ஒத்திருக்கிறது, இதில் கேன்வாஸ் – கைப்பிடி மற்றும் கால், மற்றும் – – அடிக்கும் மேற்பரப்பு. காலில் திரும்ப, இடதுபுறம் காமேயாகத் திரும்பவும், இந்த வழிமுறைகளைப் பின்பற்றவும்:

 1. எனவே உங்கள் இடது குதிகால் சிறிது திரும்பவும், வரவேற்பை முடிப்பது நல்லது.
 2. வலது முழங்கால் வழியாக (பக்கத்திலிருந்து தெரியவில்லை), உடலை சற்று கேலி செய்யும். நடுத்தர தொடைகள் மற்றும் கீழ் கால் தாக்கிய பிறகு தரையில் இணையாக இருக்க வேண்டும்.
 3. எடையை முன் பாதத்திற்கு மாற்றி, மாவாஷியைத் தாக்கவும், இந்த படி சம்பந்தப்பட்ட நுட்பம், செயற்கை தசை இடுப்புகளின் வேலை.
 4. வலுவான சுவாசத்தை எடுக்கும் இலக்கை நீங்கள் அடையும்போது, ​​அதில் சிறிது சக்தியை வைக்கவும். இடது புறம் அவசியமாக முகத்தை மறைக்க வேண்டும், மேலும் வலது பக்கத்தை காலில் முன்னோக்கி அல்லது பின்னோக்கி வைக்கலாம், இது சமநிலையையும் கூர்மையான செல்வாக்கையும் பராமரிக்க உதவுகிறது.
 5. திரும்பிய பின், கீழ் கால் உள் தொடையில் நெருக்கமாக சாய்ந்துவிடும். எதிராளியால் பிடிக்க முடியாத ஒரு பாதத்தை விரைவாக மறைக்க இது உங்களை அனுமதிக்கிறது.
 6. மாவாஷி பயன்படுத்திய அதே பாதையுடன் தலை நிலைக்குத் திரும்புக.

முன் கால் இதேபோல் பயன்படுத்தப்படுகிறது, மந்தநிலையை உருவாக்குவது மட்டுமே உங்கள் சொந்த உரிமையுடன் (அல்லது உடல் எடையில்) ஒரு சிறிய படியாகும். பின்னர் மாவாஷியைப் பயன்படுத்தி பக்கவாட்டு தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்.

மீண்டும் விகிதம், மாவாஷி

மற்றொரு வகை அடியாக மாவாஷி வெடிப்பு உள்ளது. முந்தைய பாஸின் அதே கொள்கையில் ஒரு சிறிய வித்தியாசத்துடன் தாக்குதல் தொடங்குகிறது: முழங்கால் பாதத்தின் அதிகபட்ச நிலைக்கு குறைக்கப்படும்போது, ​​எதிர் வட்ட இயக்கம் மற்றும் குதிகால் விளைவு. இந்த நுட்பத்துடன் நீங்கள் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்தால், திடீர் மற்றும் வலுவான அடியைப் பெறலாம். உடல் சரியாக வேலை செய்யும் போது, ​​அது குறிப்பாக பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

டெக்னிகா கிராஸ்பீட்டு உஷிரோ மவாஷி

ரஸ்-உஷிரோ மவாஷி செய்ய மிகவும் கடினம் மற்றும் நல்ல ஒருங்கிணைப்பு, நீட்சி, நேரம் தேவை. உயர்மட்ட வீரர்களுக்கு இது கிரீடமாக மாறலாம். அடிப்படை மாவாஷி நுட்பங்களை உருவாக்கிய பிறகு இது நடக்க வேண்டும். தாக்க உங்கள் இடது பாதத்தைப் பயன்படுத்தவும்:

 1.  எனவே இடது பாதத்திலிருந்து தொடங்கி அலமாரியில் இருந்து திரும்பிச் செல்லுங்கள்.
 2. உங்கள் முழங்கால்களை நேராக உயர்த்துங்கள், எதிரியை நோக்கி பார்க்க மறக்காதீர்கள்.
 3. அடி உடனடியாக, அவர்கள் அடித்தால், யோகோ கெரி நேராக, கடைசி நேரத்தில் மட்டுமே, இது ஒரு சக்திவாய்ந்த வட்ட இயக்கத்தை உள்ளே செய்கிறது.

உஷிரோ-மவாஷி – குதிகால் அல்லது காலில் வைக்கப்படும் ஒரு ஷாட். ஆனால் மற்றொரு வழி, காலில் திரும்பிச் செல்வது, பின்னர் உங்கள் வலது முழங்காலுக்குச் சென்று நுட்பத்தைப் பின்பற்றுங்கள், மேலே விவரிக்கப்பட்டபடி எதிரியைத் தாக்குகிறது. மற்றொரு வகை தாக்கம் – உஷிரோ-மாவாஷியின் வீழ்ச்சி. சேர்க்கை நெருங்கிய வரம்பில் பயனுள்ளதாக இருக்கும். எதிரியின் முகத்தில் நீங்கள் அவரது தோள்பட்டைக்கு மேல் (காற்றில்) சில தாக்குதல்களைச் செய்ய வேண்டும், அவரது உடலெங்கும் முன்னோக்கி விழுந்து தொண்டைக் காயத்துடன் போராட வேண்டும்.

சிறந்த மாவாஷி ப்ளோ பேக் பேக் யார்?

தற்காப்புக் கலைகளின் வரலாற்றில், பயங்கரவாத தடுப்புத் திணைக்களத்தில் குரோஷியப் படைகளில் பணியாற்றுவதற்காக “குரோ கட்சிகள்” என்று செல்லப்பெயர் கொண்ட மாவாஷி மிர்கோ பிலிபோவிக் என்பவர் மீண்டும் வலுவான பரிவர்த்தனைகள். அவர் ஒரு தொழில்முறை எம்.எம்.ஏ போர் மற்றும் கனமான கிக் பாக்ஸரான 2703 பவுண்டு குடிமகனால் இயக்கப்படுகிறார். முன்னதாக, தடகள குரோஷிய சட்ட அமலாக்க நிறுவனங்களில் பணியாற்றினார், அங்கு அவர் 2003-2007 இல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரானார்.

வலுவான மவாஷி திரும்ப எப்படி எடுக்க முடியும்?

ரவுண்ட்ஹவுஸிலிருந்து தொடங்கி, நீங்கள் வீட்டில் படிக்கலாம். முதல் மட்டத்தில் நீங்கள் அவருக்கு முன்னால் ஒரு நாற்காலியை வைக்கலாம், அதன் மூலம் மாவாஷி – வலுவான அடி. ஒரு கூட்டாளருடன் திறன்களை மேம்படுத்த வேடிக்கை. உங்கள் கைகளை அணைத்து, உங்கள் தலையைத் தாக்கவும் (உண்மையான எல்லைக் காவலர்களுடன் பணிபுரிதல்). மற்றொரு விருப்பம் – சதித்திட்டத்தின் ஒரு முனையை மரத்துடன் கட்டுவது, மற்றொன்று இடமிருந்து. செயல்பாட்டின் போது, ​​ஒவ்வொரு அடியிலும் நீங்கள் அவசரப்படவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உடற்பயிற்சியின் சாராம்சம் – சரியான நுட்பத்தை நினைவில் கொள்வது. முக்கிய விஷயம் – சாத்தியமான ஒவ்வொரு வேலைக்கும், பின்னர் இறுதியாக இயக்க ஆட்டோமேஷனை அடையலாம்.

மாஸ்டர் பாதைக்கு இழுக்கும்போது, ​​அடுத்த கட்டத்திற்குச் செல்லுங்கள் – ஒரு பையில் திறன்களை வளர்த்துக் கொள்ளுங்கள் மற்றும் 70-80 கிலோ எடையுள்ள மாசிடோனியா. காலப்போக்கில், மாவாஷி பேக் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி சிந்திப்பதை நிறுத்துங்கள் அல்லது மேம்படுத்தவும். இது நிறைய தாக்க நேரங்களைக் கொண்டுள்ளது, அதன் செயல்பாடு மிகவும் மெதுவாக உள்ளது, மேலும் கப்பல் அதை அடைய முடிகிறது.

மாவாஷி – ஒரு வெற்றி மட்டுமல்ல, அது சக்திவாய்ந்ததாக மட்டுமல்ல, வேகமாகவும் இருக்க வேண்டும். எளிய டேக்வாண்டோ பட்டாசுகளைப் பெற வேகம் உதவும். ஒரு நல்ல மாற்று ஒவ்வொரு விளையாட்டு பொருட்கள் கடையிலும் எடை போடுவது. வழக்கமான உடற்பயிற்சிகளை செய்ய மறக்காதீர்கள் (வெளியே குதித்து), ஜிம்மில் கால்களைத் தவிருங்கள் அல்லது ஓடுங்கள், ஏனென்றால் கால் தசைகள் வளர இவை அனைத்தும் சிறந்தவை.

தேவையற்ற ஸ்னீக்கர்களை மூடுவதற்கு முன்பு நீங்கள் ஒரு சாதாரண மரம் அல்லது கம்பத்தில் செய்யக்கூடிய மாவாஷி (பதிலளிக்கக்கூடிய கால்கள்) வேலை செய்யுங்கள். முதல் பயிற்சியின் போது, ​​ஒருபோதும் முழு சக்தியுடன் ஒருபோதும் அடிக்க வேண்டாம், இல்லையெனில் உங்கள் பாதத்தை சேதப்படுத்தலாம். தாக்கத்திலிருந்து தொடங்கி அவர் கவனமாக இருக்கிறார், படிப்படியாக வலிமையை அதிகரிக்கிறார்.

செயல்திறன் மட்டத்தை எவ்வாறு வலுப்படுத்துவது

சமீபத்தில் தான் தற்காப்புக் கலைகளைப் பயிற்சி செய்யத் தொடங்கியவர்களுக்கு, மாவாஷி – காலில் அடிப்பது வலிக்கும். அது சரி, ஏனென்றால் கீழ் கால் – மிகவும் உணர்திறன் வாய்ந்த பகுதி, எனவே தற்காப்பு உள்ளுணர்வு என்னவென்றால், மனிதன் தாக்கப்படுகிறான், அவனுக்கு வலிமை இல்லை. அதனால்தான் தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் பலவீனமானவர்கள், பலவீனமானவர்கள், பலவீனமானவர்கள்.

பொதுவாக, பாதுகாப்பு மற்றும் கவலைகள் குறித்த பிரிவுகளில், கற்றல் கூட்டாண்மை அர்த்தமல்ல, ஆனால் நீங்கள் பலவீனமான நிலையை வலுப்படுத்த விரும்பினால், நீங்கள் வெற்றிடத்தை நிரப்ப வேண்டும். இதை நீங்கள் இரண்டு வழிகளில் செய்யலாம்:

 1. முதலில் தோலைத் தேய்த்து, பின்னர் தடிமனான மரக் குச்சி அல்லது மடிந்த பத்திரிகையில் மெதுவாக உருட்டவும். வலுவான பத்திரிகைக்கு இது தேவையில்லை, வலிக்கு சிகிச்சையளிக்கப்பட வேண்டும். வாரத்திற்கு 20-30 நிமிடங்கள் 1-2 முறை செய்யுங்கள்.
 2. அடர்த்தியான கயிறு மரத்தின் தண்டு அல்லது தலையணைகளை கட்டுங்கள். மாவாஷி பின்னங்கால்கள், கால்களின் முஷ்டிகளைத் தொடர்ந்து. மெதுவாக வளரும் சக்தி.

மாவாஷி திரும்ப – மிகவும் திறமையானவர்களில் ஒருவர். அது சரியாக அமைக்கப்பட்டு போதுமான வலிமையுடன் இருந்தால், அது எதிரியை எளிதில் தட்டிச் செல்லும். இராணுவ கலையின் வழிமுறைகளைப் பின்பற்றுங்கள், தவறாமல் உடற்பயிற்சி செய்யுங்கள் – நீங்கள் வெற்றி பெறுவீர்கள் என்று நம்புங்கள்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *