கில்பர்ட் மெலண்டெஸ்: கிட் நா மில்லியன்

கில்பர்ட் மெலண்டெஸ்: கிட் நா மில்லியன்

பலர் தற்காப்புக் கலைகளின் ரசிகர்கள், மேலும் மெக்ஸிகோவைப் பற்றியும் அறிந்தவர்கள் – இயற்கையாகவே பிறந்த போராளிகள், இரும்பு விருப்பம் மற்றும் பொறுமையுடன் முயன்று நியமிக்கப்படுகிறார்கள். இந்த இராணுவ கலைஞர்களில் ஒருவரான ஆயிரக்கணக்கானோருக்கு வரும் சண்டைகளில் கலக்கப்படுகிறார், கில்பர்ட் மெலண்டெஸ். இந்த கட்டுரையில் எங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் விளையாட்டு வாழ்க்கை பற்றி விவாதிப்போம்.

பிறந்த நாள் மற்றும் குடும்பம்

மெக்சிகன் அமெரிக்கன் ஏப்ரல் 12, 1984 இல் கலிபோர்னியாவின் சாண்டா அனாவில் பிறந்தார். கில்பர்ட் மெலண்டெஸ் ஒரு குழந்தை பெற்றோர் மட்டுமல்ல, அவருக்கு இரண்டு சகோதரிகளும் உள்ளனர். தற்போதைய எம்.எம்.ஏ நட்சத்திரங்களின் குடும்பத்தில், இது மெக்ஸிகோவில் வேர்களைக் கொண்டிருந்தாலும், ஆங்கிலத்தில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

உயர்நிலைப் பள்ளியில் பட்டம் பெற்ற பிறகு, கில்பர்ட் சான் பிரான்சிஸ்கோ பல்கலைக்கழகத்தில் நுழைந்தார், ஆனால் நகர எல்லைக்கு வெளியே எம்.எம்.ஏவில் நடைபெறும் பல்வேறு தொழில்களுக்கான தயாரிப்பாக அதை முடிக்கவில்லை. மூலம், கலப்பு தற்காப்புக் கலைகளின் இந்த உலகில், தோழர்களே தங்கள் நண்பரான டிஜேக் ஷில்ட்ஸை ஈர்த்தனர்.

அதிக விகிதம்

இவரது தொழில் தொழில்முறை கில்பர்ட் மெலண்டெஸாக 2002 இல் தொடங்கியது. ஆரம்பத்தில், அவர் தனது பயிற்சியாளர் சீசர் கிரேசியின் வழிகாட்டுதலின் கீழ் விரைவில் ஒரு சாம்பியனாக மாறக்கூடிய ஒரு அமைப்பில் KUU ஐ அழைத்தார்.

2004 ல் நடந்த போருக்குப் பின்னர், கில்பர்ட் மெலண்டெஸ் அமெரிக்காவிலும் ஜப்பானிலும் போராடினார். யுனைடெட் ஸ்டேட்ஸில் அவர் ஸ்ட்ரைக்ஃபோர்ஸ் லீக்கில் உறுப்பினராக இருந்தார் மற்றும் ஜப்பானிய விளம்பரங்களில் முன்னணி நபராக இருந்தார் – INITIATI மற்றும் Shooto. 2006 ஆம் ஆண்டில் அமெரிக்க அமைப்பு, அதில் அவர் ஒரு சாம்பியனானார், அப்போதைய சாம்பியனான கில் கைடோவால் தோற்கடிக்கப்பட்டார்.

2007 இல் மிட்சுஹிரோ ஐசிஸுக்கு எதிரான போரில் மெலண்டெஸ் முதல் தோல்வியை சந்தித்தார். ஆறு மாதங்களுக்குப் பிறகு அமெரிக்கா ஜோஷ் தாம்சனுக்கான புள்ளிகளைப் பெற்று ஸ்ட்ரைக்ஃபோர்ஸை இழக்கிறது. கிட் (புனைப்பெயர் கில்பர்ட்) இலிருந்து கடினமான பயிற்சிக்கு இந்த அழுத்தம், இன்னும் அதிகமாக. ஏப்ரல் 2009 இல், அவர் ரோட்ரிகோ டாமின் கதவைத் தட்டினார், இதன் மூலம் இடைக்கால சாம்பியனின் அந்தஸ்தைக் கண்டுபிடித்தார், ஏனெனில் தாம்சன் காயம் காரணமாக தனது பட்டத்தை பாதுகாக்க முடியவில்லை. சிறிது நேரம் கழித்து அவர் ஏற்கனவே மெலண்டெஸின் வெற்றியைக் கொண்டாடிய ஜோஷுடன் மறுபரிசீலனை செய்தார். இதனால் அவர் புதிய பிரிவு சாம்பியனானார்.

Xinyi Aoki இன் ஆசிய அவென்யூவில் தொடர்ச்சியான வெற்றிகரமான போர்கள் தொடர்கின்றன. ஜப்பானிய போர்வீரன் 18 வசனங்களை எஜமானரின் காலடியில் கொடுத்தார், ஆனால் கில்பர்ட் மெலண்டெஸ் தரையிறங்கும் போரின் எதிரிகளின் எந்தவொரு முயற்சியையும் நிறுத்த முடிந்தது. இதன் விளைவாக, அமெரிக்கா ஒருமித்த முடிவை வென்றது.

அடுத்த தலைப்பும் குழந்தைகளின் வெற்றியைக் காட்டியது. இந்த முறை அவர் நாக் அவுட் தட்சுய் கவாட்ஸிரியுடன் வென்றார், இந்த சாம்பியனை மூன்று நிமிடங்கள் மட்டுமே எடுத்தார்.

2012 வசந்த காலத்தில், மெலண்டெஸ் மற்றும் தாம்சனின் மூன்றாவது சண்டை நடந்தது. வார்டு நீதிபதியின் உண்மையான முடிவு முடிந்தது. கில்பர்ட் வெற்றியை மீண்டும் கொண்டாடுகிறார், ஆனால் பல பார்வையாளர்களும் நிபுணர்களும் இந்த சண்டையில் ஜோஷ் தனது தகுதியான பட்டத்தை இழக்கிறார்கள் என்று உணர்ந்தனர்.

இறுதி இறுதி போர்க்கப்பலுக்கு மாற்றம்

அறிமுகமானது 2013 இல் கில்பெர்ட்டுக்கு யுஎஃப்சியை அடைந்தது. மெலண்டெஸ் ஏற்கனவே பதவி உயர்வு சாம்பியன் பென்சன் ஹென்டர்சனுடன் முதல் சண்டையில் இருந்தார். முகம் ஒரே மாதிரியாக மாறிவிடும், ஆனால் வெற்றி பென்னைக் கொடுத்தது.

யுஎஃப்சி 166 இல் “டியாகோ சான்செஸ் – கில்பர்ட் மெலண்டெஸ்” உடன் போராடுங்கள். சண்டை நடந்தது டாட்லர் புள்ளிகள் அடித்தார். 

டிசம்பர் 2014 இல், மெலண்டெஸ் மீண்டும் தலைப்பை சவால் செய்ய வாய்ப்பு கிடைத்தது. அந்த நேரத்தில், அவரது எதிர்ப்பாளர் அந்தோணி பெட்டிஸ் ஆவார். ஆரம்பத்தில் இருந்தே கில்பர்ட் முன்னோக்கி நடந்து தன்னைத் தெற்கே கட்டிக்கொண்டார், ஆனால் அடுத்த ஐந்து நிமிடங்களுக்கு பெட்டிஸ் இந்த வார்த்தையை நிர்வாணமாக வைத்திருக்க முடியும், மேலும் மெலண்டெஸை சரணடையும்படி கட்டாயப்படுத்தினார்.

ஜூன் 13, 2015 அன்று, மெலண்டெஸ் எட்டி ஆல்வாரெஸை ஆக்டோகனில் சந்தித்தார். பூட் மெக்சிகோவுக்கு கிடைத்தது. முதல் ஐந்து நிமிடங்களில், கில்பர்ட் தனது எதிரியை மறைவை எளிதில் நசுக்கி, காயப்படுத்தினார், ஆனால் எட்டி இன்னும் போரைத் திருப்பி வெற்றிபெற முடிந்தது.

ஜூன் 2015 இல், கில்பர்ட் ஐக்விண்டிற்கு எதிரான பச்சை சேதத்தை மாற்ற ஒப்புக்கொண்டார். ஆனால் சோதனையானது குழந்தையின் இரத்தத்தில் ஊக்கமளித்தது. எனவே, அவர் ஒரு வருடம் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

ஜூலை 2016 இல், “எட்சன் பார்போசா – கில்பர்ட் மெலண்டெஸ்” என்ற சண்டை கடந்துவிட்டது. பாதுகாப்பு காலம் முழுவதும் சண்டை தொடர்ந்தது மற்றும் குழந்தைகளின் நலனுக்காக நடத்தப்படவில்லை. சண்டையின்போது, ​​அவருக்கு பல பலவீனமான திறமைகள் இல்லாததால், அவரது இடது கால் பெரிதும் வீங்கியது. எனவே “எட்சன் பார்போசா – கில்பர்ட் மெலண்டெஸ்” வெற்றி முதல் போர்வீரரின் வெற்றியுடன் முடிந்தது. ஏனென்றால், நம் ஹீரோ அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆறாவது தோல்வியாகும்.

தனிப்பட்ட வாழ்க்கை

மெலண்டெஸ் திருமணமானவர். அவரது மனைவி கெரி ஆன் மற்றும் விளையாட்டில் நிபுணர் மற்றும் கிக் பாக்ஸிங்கில் போராடுகிறார். 2010 இல், தம்பதியரின் மகள் பிறந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *