ஒலி மற்றும் கோபம் ”: மைக் டைசன் எவாண்டர் ஹோலிஃபீல்டின் காது

ஒலி மற்றும் கோபம் ”: மைக் டைசன் எவாண்டர் ஹோலிஃபீல்டின் காது

அவரது தேசத்தின் பெரியவர்கள், மைக் டெய்சன் மற்றும் எவாண்டர் ஹோலிஃபீல்ட் ஆகியோரின் அணி இரண்டு முறை வளையத்தில் சந்தித்தது, அவற்றில் ஒன்று “ஆண்டின் சண்டை”, இது அந்த நேரத்தில் குத்துச்சண்டை வரலாற்றில் மிகவும் விலையுயர்ந்த நிகழ்வின் நிலையை மாற்றியது. மேலும் வளையத்தில் என்ன நடக்கிறது என்பது பற்றிய ஆய்வு இருந்தது. பழைய உலக குத்துச்சண்டையின் சிறப்பியல்புடைய மிகவும் பயனுள்ள மற்றும் காட்டு தந்திரங்களைக் காண்பிப்பதற்காக எம்ஜிஎம் கிராண்ட் அரினா ஒலி உருவாக்கப்பட்டது, இதிலிருந்து நாம் அரிதான புகைப்படங்கள் மூலம் மட்டுமே அறிய முடியும். இவை சட்டவிரோத முறைகள், ஆனால் அவற்றின் படி குத்துச்சண்டை வீரர்களில் ஒருவரால் விளையாட முடியாத ஒரு முனை ஈரப்பதம். 1997 ஆம் ஆண்டில் டெய்சன் மேக் தனது எதிரிக்கு ஒரு சண்டையில் ஏன் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக காது கொடுத்தார் என்பதை விளக்குவது கட்டுரை நோக்கமாக உள்ளது.

ரெஷெராவை நிறுத்துவது எப்படி: ஹோலிஃபீல்டிற்கு பதிலளிக்கவும்

“உங்கள் ஆத்மாவில் எப்போதும் உங்களை நாகரீகமாக மாற்றக்கூடிய நபர்கள் இருக்கிறார்கள்” – இவை புகழ்பெற்ற மேலாளரும் பயிற்சியாளருமான ஆண்ட்செலோ தண்டியின் வார்த்தைகள், முஹம்மது அலி, மிகவும் தொழில்முறை சாம்பியன். சுவாரஸ்யமாக, அலியின் வாழ்க்கையில் ஒரு மனிதனும் இருந்தார் – டிஜோ ஃப்ரேஸர்; நவீன பிலிப்பைன்ஸ் பார்வையாளர்களின் பிரபலத்தை கொண்டாடும் மன்னா பக்குவியோ, அவரது தொண்டையில் ஒரு எலும்பு மெக்ஸிகன் ஜுவான் மானுவல் மார்க்வெஸைக் குத்தியபோது, ​​அவரது வலது குறுக்கு கூர்மைப்படுத்தப்பட்டது, இதனால் போர் 4 மேனியின் மூடநம்பிக்கை தட்டிச் செல்ல முடிந்தது. டைசன் எவாண்டர் ஹோலிஃபீல்டின் எலும்பு: இந்த முறையைப் பயன்படுத்தி இரும்பு மைக்கை எதிர்க்கும் ஒரு கண்டிக்கப்பட்ட மற்றும் குளிர்ந்த போர்வீரன் மிகவும் க orable ரவமானவர் அல்ல – பாலினீஸ் தலைவர்கள். இந்த மோசமான தந்திரத்திற்கு நன்றி, முதல் சண்டையில் டைசனின் இரண்டு புருவங்களை எவாண்டர் வெட்ட முடிந்தது.

“ரேஜிங் டாக்” இரும்பு மே

டைசனின் தலைவிதி எப்போதும் அவருக்கு நியாயமாக இருக்கவில்லை. ஒரு கடுமையான ஹீரோ பல்வேறு பாவங்களில் அவரைப் பிடிக்க முயன்ற மக்களின் கைகளில் நடித்தார். நினைவில் கொள்ளுங்கள், குறைந்தபட்சம் மூன்று ஆண்டுகள் சிறைவாசம் அனுபவித்த கற்பழிப்பு. நேரடி ஆதாரங்கள் இல்லாத போதிலும், மோசடி குற்றச்சாட்டுக்கு ஆளான ஒரு ஏழைப் பெண்ணின் நன்மையை நீதிபதி பெறுகிறார், இதேபோன்ற சூழ்நிலைகளில் தனது தாயுடன் பல ஆண்டுகளாக தவறான சாட்சியம் அளித்தார். விடுதலையான பிறகு மைக் டைசனுடன் போராடுவது அவருக்கு முந்தைய ஆண்டுகளைப் போலவே நம்பத்தகுந்ததாகத் தெரியவில்லை.

சிறை நேரம், கஸ் டி அமடோவில் ஒரு நேசிப்பவரின் இழப்பு, தந்தையின் நித்திய தந்தையின் பயிற்சியாளர் மற்றும் மாஸ்டர், முதல் சண்டையில் ஹோலிஃபீல்டில் திறமையற்ற நடத்தை – இவை அனைத்தும் மைக் டேசன் 1997 போரை ஓரளவு எதிர்த்ததால்.

சிறைச்சாலைக்குப் பிறகு டைசன் டெக்ரேடேஷன் டெக்னாலஜி

1996 இல் எவாண்டருடன் முதல்முறையாக நடந்த சண்டையின் போது முன்னாள் சாம்பியனின் தந்திரங்கள் ஒரு தாக்குதலை கட்டாயப்படுத்தின, ஒரு சக்திவாய்ந்த அடியாகும், இது நடுத்தர மற்றும் குறுகிய தூரத்தை (ரெஷர் பாணி) சம்பந்தப்பட்டது. மைக் ஒரு சிறிய எடையைக் கொண்டிருந்ததால் (178 செ.மீ., தற்போது ஹோலிஃபீல்டில் – 189 செ.மீ), அவர் தனது கால்களை ஒரு வசதியான நிலையில் நகர்த்த வேண்டியிருந்தது. இந்த துளை பஞ்சில், இதுபோன்ற நகர்வுகளின் போது ஏற்படும் ஒவ்வொரு வெற்றியும் எவாண்டரை உடனடியாக புட்சின் அடிக்கோடிட்ட எதிர்ப்பாளருக்குள் நுழைய அனுமதிக்கிறது மற்றும் அத்தகைய சந்திப்பின் போது அவர்களின் தாக்குதல்களைத் தடுத்து மேலும் சண்டையிடுகிறது.

முதல் தளத்தில் புனிதமான பீட்

உடற்கல்வி மைக் 12 சுற்று நிலைப்பாட்டின் வடிவத்துடன் பொருந்தவில்லை – டைசன் ஆண்டின் முதல் பாதி வரை ஆபத்தானதல்ல. வழக்கமான கிரிம்பிங் மற்றும் அழுக்கு குத்துச்சண்டையின் பிற கூறுகள் முன்னாள் சாம்பியனுக்கும் வெட்டுக்கும் பலத்தை அளித்தன, அதே நேரத்தில் டைசனின் கண் குறைவான பார்வை மற்றும் ஹோலிஃபீல்டிற்கான ஒரு நிலையான இலக்கு இரண்டையும் பாதிக்கிறது. இரும்பு மைக் அர்செனலில் உள்ள ஒரே ஆயுதமான பவர் ஸ்ட்ரைக்ஸ் பெரும்பாலும் தவறான மற்றும் கையுறை எதிர்ப்பாளராக இருந்தன. ஆளும் சாம்பியன் சுற்றின் ஆரம்பத்தில் ஆபத்தை நடுநிலையாக்க முடிந்தது, ஆனால் இறுதியில் சிமெண்டிற்கான போராட்டம் சிறந்த உடல் நிலையின் இழப்பில் வெற்றி பெறுகிறது. இவை அனைத்தும் 11 வது சுற்றில் ஹோலிஃபீல்ட் டி.கே.ஓவுக்கான இரண்டு நன்கு அறியப்பட்ட விக்டரி ஹெவிவெயிட்களுக்கு இடையிலான முதல் சண்டையில் விளைந்தன.

இரண்டாவது சண்டையில் ஒரு சிறிய ரெஸ்ட் எவாண்டர் ருஷியாவைக் கேட்பது ஏன்?

இந்த நடவடிக்கைக்கு நாம் மூர்க்கத்தனமான மற்றும் சுவாரஸ்யமான எதிர்வினையாற்றினால், ஹோலிஃபீல்ட் பாணியில் அழுக்கு ஸ்லாக்கர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதை எதிர்ப்பது மிகவும் நியாயமானதாகத் தெரிகிறது. இரண்டாவது சண்டையில், “தி-சவுண்ட் மற்றும் கோபம்” என்று அழைக்கப்படுபவை: டைசன் ஒவ்வொரு முயற்சியிலும் இருக்கிறார் (மேலும் இரண்டு மட்டுமே உள்ளன – குறுகிய விளையாட்டு நேரம் காரணமாக) சாம்பியன் மற்றும் பட் நுழைவு கடைசி எதிரியை இழக்கிறது. காது கிளினிக். ஹோலிஃபீல்ட் 4 வது சுற்றின் தொடக்கத்தில் வெளியேற மறுத்துவிட்டார். மைக்கின் முதிர்ச்சியற்ற தன்மையால் அவருக்கு வெற்றி வழங்கப்பட்டது, மேலும் இரும்பு தன்னை ஒரு உரத்த அரவணைப்புடன் போரில் வென்றதை விட்டுவிட முடியவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *