ஒலிம்பிக் சாம்பியன் டேவிட் முசுல்ப்ஸ்

ஒலிம்பிக் சாம்பியன் டேவிட் முசுல்ப்ஸ்

டேவிட் முசுல்ப்ஸ் ஒரு பிரபலமான ஜார்ஜிய மல்யுத்த வீரர். காற்றில் அவர் விளையாட்டின் க orary ரவ சாம்பியன் பட்டம் பெற்றார். ரஷ்யா மற்றும் ஸ்லோவாக்கியாவின் தேசிய அணிகளுக்கான சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடினார். ஒலிம்பிக் சாம்பியன்.

விளையாட்டு வரலாறு

டேவிட் முசுல்ப்ஸ் 1972 ஆம் ஆண்டில் வடக்கு ஒசேஷியாவின் தலைநகரான ஆர்ட்ஜோனிகிட்ஸில் பிறந்தார். உயர்நிலைப் பள்ளியில் விளையாட்டு 10 வயதாக இருந்தபோது தொடங்கியது. அவர் ட்ரூட் விளையாட்டு வளாகத்திலிருந்து சில படிகள் மட்டுமே வாழ்ந்தார். இந்த அறையில், அவர் 10 வயதில் ஈடுபட்டார் மற்றும் 2008 ஒலிம்பிக் போட்டிகளுக்கு தயாராகி வந்தார்.

வெற்றி பெற, தயாரிக்கப்பட்ட வழிகாட்டி இரண்டு முறை உலக சாம்பியனான சேவ்லி பியாஸ்ரோவ் மற்றும் சோவியத் ஒன்றியத்தில் விளையாட்டு சாம்பியனான கஸ்பெக் டெடெக்காவ்.

முதல் வெற்றிகள்

டேவிட் முசுல்ப்ஸின் முதல் பெரிய வெற்றி 1993 இல் 21 வயதாக இருந்தபோது ஏற்கனவே ஒரு வெற்றியாகும். 100 கிலோ வரை எடை பிரிவில் ரஷ்ய சாம்பியனானார்.

1994 இல் இஸ்தான்புல்லில் நடந்த உலக சாம்பியன்ஷிப் போட்டிக்குச் சென்றார், அங்கு வெண்கலப் பதக்கம் வென்றார். போட்டிகளில் வெற்றிபெற்றவர் ஜெர்மன் அராவத் சபா, அஜர்பைஜானில் தாவூத் மாகோமெடோவ்.

1995 ஆம் ஆண்டில், பிரெஞ்சு நகரமான பெசன்கானில் நடந்த ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் டேவிட் முசுல்ப்ஸ் தங்கம் வென்றார். இறுதிப் போட்டியில் அவர் ஸ்லோவாக்கியா மிலன் மசாக்கை வீழ்த்தினார். இந்த வழக்கில், தடகள “கனமான” வகையாகிறது – 120 கிலோ வரை. அதே பருவத்தில் அவர் உலகக் கோப்பையை வென்றார், ஆனால் ஒரு வருடம் அல்லது இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவர் கெளரவ விளையாட்டு சாம்பியன் பட்டம் பெற்றார். அவர்களின் சாதனைகள் நன்றி.

ஒலிம்பிக் போட்டிகளில் பங்கேற்க ஒவ்வொரு வாய்ப்பும் டேவிட் முசுல்ப்ஸ் ஆவார், இவர் 1996 ஆம் ஆண்டிலேயே அட்லாண்டாவில் போட்டி வென்றபோது விளையாட்டோடு தொடர்புடையவர் என மொழிபெயர்க்கப்பட்டார். இருப்பினும், கடைசி நேரத்தில் இது ஒரு தேசிய அணி என்று மாறிவிடும்.

சிட்னியில் ஆலிம்பிக் கேம்ஸ்

2004 ஆம் ஆண்டில், டேவிட் முசுபேஸ் உலகக் கோப்பையில் மற்றொரு வெண்கலப் பதக்கத்தை வென்றார், இரண்டு முறை ஐரோப்பிய பட்டத்தை வென்றார். சிட்னி ஒலிம்பிக்கில் பங்கேற்பதன் மூலம், ஆஸ்திரேலியா பந்தயத்தில் சிறந்த ஒன்றாகும். மிகவும் பிரபலமான குழு இயங்கும் போட்டிகளில் – 130 கிலோ வரை.

அரையிறுதியில், அவர் ஈரானிய ஜாதித் போராளிகளின் எதிர்ப்பாளர். குவெஸ்ட் டேவிட் முசுப்ஸுக்கு ஆதரவாக செயல்படுகிறார், ஆனால் அவர் புள்ளிகளில் மட்டுமே வெற்றி பெற முடிந்தது, ஆனால் உலர்ந்த, 3: 0.

உஸ்பெகிஸ்தானுடனான ஒரு போரில், ஆர்தூர் டெய்மசோவ் குபா ரோட்ரிகஸிடமிருந்து ஒரு “கை” பெற்றார்.

ரஷ்யாவும் உஸ்பெகிஸ்தானும் தங்கப்பதக்கம் குறித்து முடிவு செய்கின்றன. அதே நேரத்தில், ஜார்ஜியாவின் தேசியமான டேவிட் முசுல்ப்ஸ் ஜார்ஜியாவில் விளையாடவில்லை, ரஷ்ய அணிக்கு ஒரு நன்மையை அளித்தார். தாவீதுக்கு ஆதரவாக பூட் 5: 2 இன் விளைவாக. இந்த கட்டுரையில், சாம்பியன் ஒரு ஒலிம்பிக் சாம்பியனாகிறார். இது ஒலிம்பிக் போட்டியில் ரஷ்ய அணிக்கு கடைசி தங்க பதக்கமும், அணிக்கு 32 தங்க பதக்கமும் ஆகும்.

அடுத்த ஆலிம்பிக் விளையாட்டுகளுக்கான தயாரிப்பு

ஒரு தீவிர போட்டியாளர் தனது எடையில் வென்றார், மற்றும் வரவிருக்கும் ஒலிம்பிக் போட்டிகளுக்கு முன்னதாக டேவிட் முசுய்பெஸ், 2004 இல் ஏதென்ஸில் நடந்தது. அவருக்கு தொடர்ச்சியாக இரண்டு உலகக் கோப்பைகள் உள்ளன, ஆனால் அவர் ஒரு தேசிய அணி அல்ல. விளையாட்டில் அதிகம் இல்லை, ஏனெனில் நீங்கள் சிம்மாசனத்தை ஆண்டபோது நீங்கள் செய்த சில தந்திரங்கள்.

இவரது அங்கீகாரம் ரஷ்யாவில் மட்டுமல்ல, வெளிநாட்டிலும் பெறப்பட்டது. உதாரணமாக, பல்கேரியாவில் அவர் சிறந்த ஃப்ரீஸ்டைல் ​​தடகள வீரரின் குறியீட்டு பட்டத்தைப் பெற்றார். 2003 இல், உலக சாம்பியன்ஷிப்பில் தனது மூன்றாவது வெற்றியைக் கொடுத்த டேவிட் முசுல்ப்ஸ் தோல்வியடைந்தார். நியூயார்க்கில் அமெரிக்காவில் நடந்த பொழுதுபோக்குகளில் ஃப்ரீஸ்டைல் ​​கிட்டத்தட்ட தொலைந்துவிட்டது. டேவிட் முசுய்ப்ஸ் மற்றும் பிற செல்வாக்கு மிக்கவர்கள் – ஒரு ரஷ்ய குடிமகனான புவாய்சர் சைட்டீவ் ஒரு அமெரிக்க விசா வழங்க மறுத்துவிட்டார். இவை அனைத்தும் அவளுடைய சூழ்நிலையில் எதிர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தின, அவள் தன் வாழ்க்கையை முடித்துக்கொள்வது பற்றி கூட நினைத்தாள். அவர் ஒரு காலத்தில் ரஷ்ய தேசிய அணியின் பயிற்சியாளராக இருந்தார், ஏனெனில் அவர் இந்த பதவியில் மூன்று ஆண்டுகள் பணியாற்றினார்.

ரக் பின்புறம்

2008 ஆம் ஆண்டில், டேவிட் முசுல்ப்ஸ் விளையாட்டு வெளியீடுகளின் முதல் பக்கங்களில் பல முறை புகைப்படம் எடுத்தார், விளையாட்டுக்குத் திரும்ப முடிவு செய்தார். ஃப்ரீஸ்டைல் ​​மல்யுத்தத்தில் ஸ்லோவாக் தேசிய அணியில் உறுப்பினராகிறார், இந்த அணி பெய்ஜிங் ஒலிம்பிக் போட்டியாகும்.

ஒலிம்பிக் போட்டிகள் தொடங்குவதற்கு ஆறு மாதங்களுக்கு முன்பு டேவிட் முசுபஸ் மீண்டும் பயிற்சியைத் தொடங்குவது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. பின்லாந்தில் உள்ள தம்பேரில் நடந்த ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப்பில், நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு முதல், தோல்வியுற்ற ஒரே இறுதி வீரர் அவர். இருப்பினும், தீர்க்கமான சண்டையில் அவரது எதிர்ப்பாளர் ஒரு நேர்மறையான ஊக்கமருந்து சோதனை என்று நிகழ்வுக்குப் பிறகு அது நடந்தது. சாம்பியன் டேவிட் முசுபஸ் ஆக அவர் பரிசுகளை இழந்தார்.

பெய்ஜிங்கில் உள்ள ஒலிம்பிக் விளையாட்டுகளில்

ஆகஸ்ட் 2008 இல், பெய்ஜிங் ஒலிம்பிக் போட்டிகளில் அவருக்கு 36 வயது. அவர் 1/8 பைனலுடன் தொடங்கும் விதம், அதில் அவர் நைஜீரியா வில்சன் செவரியை எதிர்கொள்வார். டேவிட் முசுபஸ் 9: 0 என்ற தெளிவான நன்மையுடன் வென்றார்.

காலிறுதிப் போட்டியில் அவர் உலக மற்றும் ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப்பின் வெண்கலப் பதக்கம் வென்ற ஹங்கேரி ஓட்டோ ஆபெலியில் அதிக அனுபவமுள்ள எதிரிகளை அழைத்து வருகிறார். புதிய ஸ்லோவாக் வீரர் வெற்றியாளரை நியாயப்படுத்துகிறார் – 4: 1.

அரையிறுதியில் அவர் தனது நித்திய எதிரியான – உஸ்பெகிஸ்தான் ஆர்தூர் டெய்மசோவ் என்பவரிடம் செல்கிறார். டேவிட் முசுபஸ் கடுமையாக ஆட்சேபித்தார், ஆனால் புள்ளிகள் எடுக்கவில்லை, எதிராளியை இரண்டு புள்ளிகளை மதிப்பிட்டார்.

ஒலிம்பிக் பதக்கம் வெல்ல கடைசி வாய்ப்பு – மூன்றாம் இடத்துக்காக போராடுங்கள். டேவிட் முசுபஸ் கியூப டிஸ்னி ரோட்ரிகஸுடனான சந்திப்பு ரஷ்ய குடிமகன் பச்சீஜார் அகமெடோவ் முன்னதாக வழங்கப்பட்டது.

டேவிட் முசுபஸ் 8: 2 அரை வெற்றியைப் பெற்று, மல்யுத்தத்தில் ஸ்லோவாக் அணியின் வெண்கலப் பதக்கத்தை கருவூலத்திற்கு கொண்டு வருகிறார். மூலம், இறுதிப் போட்டியில் 120 கிலோ எடையுடன் தாஜ்மாசோவ் அக்மெடோவை விட வலிமையானவர் – 4: 0.

இதற்கிடையில், டேவிட் முசுல்ப்ஸ் ஸ்லோவாக்கியாவிலிருந்து ரஷ்யா திரும்பினார். அலெக்ஸி வோரோபேவாவின் அதிகாரத்தின் கீழ் மாஸ்கோ விளையாட்டுக் குழு தலைமையில் தலைநகரில் பணியாற்றுகிறார். உங்கள் பகுதியில் உள்ள நம்பர் 1 உயர்நிலைப்பள்ளியில் சிறப்பு ஒலிம்பிக் ரிசர்விற்கான பொறுப்பு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *