ஆண்டி இறந்த வாழ்க்கை வரலாறு

ஆண்டி இறந்த வாழ்க்கை வரலாறு

எல்லோரும் ஒரு விளையாட்டு புராணக்கதை அல்ல. அவரது மரணத்திற்குப் பிறகும், பல ஆண்டுகளாக ரசிகர்களின் இதயங்களில் ஒரு அடையாளத்தை வைக்க நிர்வகிப்பவர்கள், நேர்மையான மரியாதைக்கு தகுதியானவர்கள்.

அத்தகைய திறமையான விளையாட்டு வீரர்களில் ஒருவர் 15 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இறந்த நீல சாமுராய் நீலம் (அவரது பெயர், ஆதரவாளர்). இதுவரை, பல இளைஞர்கள் இந்த மாபெரும் போர்வீரனைப் போல இருக்க விரும்புகிறார்கள். இந்த கட்டுரை ஆண்டியின் வாழ்க்கை மற்றும் இறப்புக்கான காரணம்.

அவரது புகழ் இன்னும் வளர்ந்து வருகிறது – ஆசிரியர்கள் விடாமுயற்சி மற்றும் விருப்பத்திற்கு ஒரு உதாரணமாக அவளை வளர்க்கவில்லை.

உங்கள் வாழ்க்கை ஏற்கனவே ரசிகர்கள் சொல்லும் கதைகளால் மூடப்பட்டிருப்பதால், இப்போது அரவணைக்க அனுப்பப்பட்ட ஆதாரங்களை மட்டுமே நாங்கள் கருதுவோம். புகழ்பெற்ற போர்வீரனின் மரணத்திற்கான காரணமும் ஒரு ரகசியமாக இருந்தது, ஆனால் உண்மையில் என்ன நடந்தது என்பதை கீழே நீங்கள் காண்பீர்கள்.

குழந்தை பருவ கராத்தேவுடன் ஆரம்பிக்கலாம். அவர் வளர்ந்து கொண்டிருந்தபோது ஆண்டியின் நிலைமைகளைப் போல.

இப்போது கட்டிப்பிடிப்பதற்கு. மொழிபெயர்ப்பு

சில புராணக்கதைகள் இந்த சிப்பாயின் மரணத்தை ஆரம்பத்திற்கு காரணமாகின்றன. ஆனால் எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக.

மிகப்பெரிய K-1 போர்வீரர் செப்டம்பர் 7, 1964 இல் பிறந்தார். இப்போது அவர் மூன்று குழந்தைகள் மற்றும் ஒரு தாயைக் கொண்ட குடும்பத்தில் குழந்தைப் பருவத்தைத் தழுவினார். அவரது தந்தை மர்மமான சூழ்நிலையில் இறந்துவிட்டார், எந்த இளம் ஹீரோவும் அவரை மீண்டும் பார்க்க மாட்டார்.

சுவிட்சர்லாந்தைச் சேர்ந்த ஒரு சிறந்த போர்வீரன் தனது வாழ்க்கையின் முதல் மூன்று ஆண்டுகளை அனாதை இல்லத்தில் கழித்தார். அவர் அதை விரும்பாததால் தான். ஒரு தாயால் மூன்று குழந்தைகளுக்கு உணவளிக்க முடிந்தது, எனவே கண்களில் கண்ணீருடன் அது கடினமான தேர்வு அல்ல.

இறுதியாக ஆண்டியின் அரவணைப்பு அவளுடைய தாத்தா பாட்டிகளைக் கொண்டுள்ளது. அவர் தனது குழந்தைப் பருவத்தை அவர்களுடன் வால் என்ற கிராமத்தில் கழித்தார்.

ஒவ்வொரு பையனுக்கும் ஒரு தந்தை தேவை, அவர்களைக் கையாள்வதற்கும், முன்னேறுவதற்கும், கைமுட்டிகளால் பிணைக்கப்படுவதற்கும் கற்றுக்கொள்ள முடியும். பல விளையாட்டு ஆய்வாளர்கள், இளம் அரவணைப்புகளில் ஆர்வம் இல்லாததால், விளையாட்டின் விரும்பிய தரத்தை தீர்மானிக்கிறார்கள்.

சுவிஸ் கால்பந்து கராத்தேவின் முதல் காதல் ஆனது. ஒவ்வொரு முற்றமும் சிறுவர்கள் மற்றும் அணிகள், மதிப்பீட்டு இலக்குகள் எனப் பிரிக்கப்பட்டுள்ள ஒரு நாட்டில் அதன் புகழ் கொடுக்கப்பட்டால், இதுபோன்ற ஒரு விளையாட்டு ஒருபோதும் அனுபவிக்கப்படாவிட்டால் ஆச்சரியமாக இருக்கும்.

எல்லோரும் அவர்கள் எல்லா இடங்களிலும் இருக்கிறார்கள் என்பதில் தெளிவாக இணைந்திருக்கிறார்கள், அவர்கள் தங்கள் அடையாளத்தை விட்டுவிடலாம் என்று அவர் கூறுகிறார். நீங்கள் விரும்பினாலும் விரும்பாவிட்டாலும் – முடிவு தனியாக எடுக்கப்படுகிறது, ஆனால் 6 வயதில் ஆண்டி ஒரு தேசிய அணியை உருவாக்கினார்.

எல்லோரும் தனியாகவும் தங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடனும் இருக்க வேண்டும் என்பதை வாழ்க்கை தொடர்கிறது, தழுவி, உணரத் தொடங்குகிறது. குறிப்பாக கடினமானது சகாக்களுடன் போராடுவது போன்ற உணர்வு, உலகில் உள்ள எந்தவொரு இளைஞனையும் போலவே அவ்வப்போது நடக்கும் ஒரு பதற்றம்.

நீங்கள் உங்களை அறிவுறுத்த வேண்டும்

முற்றத்தில் இருந்த ஒரு நண்பர் அவருடன் கராத்தேவுக்கு ஜிம்மிற்கு செல்ல முன்வந்தார். இராணுவ தற்காப்புக் கலைகளின் சிறுவன், மற்றும் 13 வயதில், அவனுக்குப் பின்னால் பல விருதுகள் கிடைத்தன, அவை கராத்தேவைத் தொடர முடிவுசெய்து, கடந்த காலங்களில் கால்பந்தை விட்டுவிட்டன.

ஆண்டி அனைவருக்கும் படிக்க நேரம் இல்லாததால் அவருக்கு தேர்வு இருந்தது. ஏனென்றால், அவரை வளர்த்த தாத்தா பாட்டி பணக்காரர், பணக்காரர்களால் அவரது பேரனின் இரண்டு உணர்வுகளுக்கு பணம் செலுத்த முடியவில்லை.

கராத்தே மீண்டும் நகரவில்லை என்றார். நோக்கத்தின் உணர்வை வளர்ப்பதன் மூலம், ஆண்டி தனக்கு விருப்பமானவற்றில் முழுமையாக கவனம் செலுத்த முடிந்தது. பல ஆண்டுகளாக அவர் அனுபவித்த கல்வியில் அவர் செலுத்திய கவனம் அனைத்தும் மேலும் மேலும் கவனம் செலுத்தியது.

ஒரு வருடத்தை அடையுங்கள்

அர்ப்பணிக்கப்பட்ட எண்கள்: கியோகுஷின் கராத்தேவில் தேசிய அணியில் சேர்ந்த ஒரு வருடம் கழித்து, 15 ஆண்டுகளில் அவர் தேசிய சாம்பியனானார். ஒரு வருடம் கழித்து அவர் என்ன செய்தார் என்று நினைக்கிறீர்கள்? அதை நம்ப வேண்டாம் – அவர் சுவிட்சர்லாந்தின் மத்திய மாவட்டமான ப்ரெம்கார்டீன் நகரத்தில் ஒரு புதிய கராத்தே பள்ளியின் நிறுவனர்களில் ஒருவராக இருந்தார்.

போட்டியில் அவரது கண்காட்சிகளுடன் உடன்பட வேண்டிய பெரியவர்களின் ஒப்புதல் அவருக்கு தொடர்ந்து தேவைப்பட்டது என்பது வியக்கத்தக்கது, ஏனென்றால் அவர்கள் 20 வயதை எட்டிய கராத்தே தொழிலாளர்கள் மட்டுமே.

அதிர்ஷ்டவசமாக, ஆண்டியின் பாட்டி எப்போதும் அனைவருக்கும் ஆதரவளித்தார். ஆனால் அவரது தாய்வழி தாத்தா எப்போதும் அவரது ஆன்மா ஆண்டியை ஆக்கிரமித்த ஒரே கராத்தேவுக்கு எதிராக இருந்தார். கொலையாளி போர்வீரன் தனது தோழர்களில் பலருக்கு கடினமான பயிற்சியுடன் இருக்கிறார், அதில் அவர் வெளியே சென்றார், 100% மற்றும் 200 பேரைக் கூட வைத்தார்.

எப்போதும் நினைவில் இல்லை

இந்த ஆண்டு எடுத்துக்கொள்ள ஆர்வமுள்ள அனைவரும் தொடர்ச்சியான கணக்கெடுப்பு. அவரது படிப்புகளைப் பற்றி நான் நினைக்கவில்லை, பரிபூரணத்தில் பெருமிதம் கொள்கிறேன், அவரால் முடியவில்லை. எல்லா நேரமும் இந்த விளையாட்டைக் கொடுக்க முயற்சிக்கிறது.

அப்போது தான் ஆண்டி வளர்ந்தார், குடும்பத்தில் ஒரே ஒருவரான அவரது தாத்தா இறந்த ஆண்டு. பின்னர், வீட்டிலுள்ள ஆண்களின் எடையை எடுத்துக் கொண்டு, அவர் கசாப்புக்காரனை மீண்டும் பெற்றார். நிச்சயமாக, வேலை, படிப்பு மற்றும் படிப்புக்கான நேரத்தைக் கண்டுபிடிப்பது சரியாக நிர்வகிக்கப்படவில்லை – கல்வியைப் பற்றி கற்றல் பின்னணிக்குச் சென்றுவிட்டது.

விரைவான முதிர்ச்சியின் செயல்பாட்டில், ஒரு தெரு குழுவின் உறுப்பினரைப் பார்க்க நேரம் கூட, இதற்கு எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று வதந்தி உள்ளது. உறுதியாக இருக்கும் ஒரே விஷயம் – இப்போது எதிர்காலத்தில் கட்டிப்பிடிப்பது தன்னை ஒரு பயிற்சியாளராகவே பார்க்கிறது, வேறு யாரும் இல்லை.

செயலில் விளையாட்டு வாழ்க்கையில்

கராத்தேவின் வரலாறு வெல்ல ஒரு சிறந்த விருப்பமாகவும், அனைத்து நடவடிக்கைகளிலும் பங்கேற்க விருப்பமாகவும் இருந்தது. சாம்பியன்ஷிப்புகள் சுவிட்சர்லாந்தில் நடத்தப்பட்டிருந்தால், அவர் நிச்சயமாக பங்கேற்க வேண்டும்.

இந்த அங்கீகாரம் 1981 இல் டச்சு சாம்பியன்ஷிப்பை வென்ற பிறகு முதல் முறையாக வந்தது. இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ஜப்பானில் பாரம்பரியமாக நடைபெற்ற கியோகுஷின் 3 கே உலக சாம்பியன்ஷிப்பை வெல்ல முடிந்தது. இந்த நிகழ்வுகளுக்குப் பிறகு, 19 வயதான ஒரு போர்வீரன் அவரை ஒரு உயரும் நட்சத்திரம் என்று பேசினார்.

ஒவ்வொருவரும் தங்களது சொந்த பிராண்ட் பாணியை நினைவில் வைத்திருக்க வேண்டும், இதில் வலதுபுறத்தில் கடினமான வெற்றிகளும், தொடங்குவதற்கான தெளிவான திறமையும் அடங்கும்.

கராத்தே தவிர, மற்ற அனைத்து நடவடிக்கைகளையும் வழியில் தள்ளுவது, உலக சாம்பியன்ஷிப் 4 க்கான சிறந்த தயாரிப்பு என்று அழைக்கப்படலாம், அங்கு இறுதிப் போட்டிகள் வீரர்கள் என்று அழைக்கப்படுகின்றன. கியோகுஷின் உயர்நிலைப் பள்ளியின் தற்போதைய ஜனாதிபதியுடனான சமீபத்திய சண்டையில், கேரிஸ் அகீஷி மாட்சுய் இன்னும் கிளாசிக் என்று அழைக்கப்படுகிறார்.

இன்றுவரை, அவர் இராணுவ உபகரணங்களை கற்பிக்கிறார் மற்றும் உயர்த்துகிறார், மேலும் இளைஞர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையை வெல்வதற்கும் தியாகம் செய்வதற்கும் மிகுந்த விருப்பத்தை காட்ட ஊக்குவிக்கிறார். இப்போது இறக்கத் தகுதியான அரவணைப்பு விவாதத்திற்குப் பிறகு சண்டையை இழந்துள்ளது. மக்கள் ஒரே மட்டத்தில் போராடிக்கொண்டிருந்தபோது. ஜப்பானில் யார் போராடினார்கள் என்பதை நீங்கள் நம்ப வேண்டும். எனவே, அரசாங்கம் இனி தனது “சிப்பாயை” ஆதரிக்கவில்லை.

நிறைவேறும் கனவுகள்

விளையாட்டில் ஆண்டியின் சாதனைகளைப் பொறுத்தவரை, 1988 ஆம் ஆண்டில் அவர் தேசிய அணி பயிற்சியாளராக வருவதில் எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை. குழந்தைகளின் கனவுகளை நிறைவேற்றினாலும், அவர் நிற்கவில்லை, ஈடுபடவில்லை, தொடர்ந்து புதிய இலக்குகளை நிர்ணயிக்கிறார்.

1991 ஆம் ஆண்டில் கே -1 இல் தோன்றியதற்கு நீலக்கண்ணான சாமுராய் பிரபலமானது (அவரது ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானது). ரியூஜி முரகாமி – தனது முதல் சண்டையில் அவர் மூன்று முறை அனுப்ப முடிந்தது, அவருக்கு எதிரியாக இருந்தார்.

விளையாட்டுத் தொழிலைப் பொறுத்தவரை பத்தொன்பதாம் நூற்றாண்டு சிறந்தது – கே -1 அரங்கில் சிறந்த வீரர்களுடன் அற்புதமான மற்றும் வேடிக்கையான சண்டைகளை செலவிடுகிறது.

அவர் ஒரு குடும்பத்தை உருவாக்க நிர்வகிக்கிறார் மற்றும் தனது மகனை வளர்க்கத் தொடங்குகிறார்

வரலாற்று ரீதியாக அவருக்கு 90 ஆண்டுகள் நீடித்த ஒரு விளையாட்டு வாழ்க்கைக்கு மேலதிகமாக, அதே போல் அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலும், அவர் திருமணம் செய்துகொண்டபோது, ​​ஒப்ஸாவோல்ஸ்யாவுக்கு ஒரு குழந்தை உள்ளது. ஆனால் திருமணம் ஒரு தொழில்முறை போர்வீரனைப் போல மகிழ்ச்சியாக இல்லை, 2000 ஆம் ஆண்டில் அவர் தனது மனைவியிடமிருந்து பிரிந்தார்.

இறப்பதற்கான மோசமான வழி இல்லையென்றால், உயரங்களை இன்னும் பெறக்கூடியது யாருக்குத் தெரியும். இப்போது எனக்கு அரவணைப்பு கூட தெரியாது, பல மணிநேரங்களை கற்பிப்பதன் மூலம் பிரதிநிதியின் வாழ்க்கையை விட்டுவிடுவேன்.

ஆமாம், நாம் ஒவ்வொருவரும் ஒரே வானத்தின் கீழ் செல்கிறோம், நீங்கள் வாழ்க்கையில் எவ்வளவு பெரியவராக இருந்தாலும், இந்த நோய் திடீரென்று உருவாகலாம். நான் விதிவிலக்கல்ல, ஆண்டி ஒரு அரவணைப்பு. வாழ்க்கையும் மரணமும் எப்போதுமே இருந்தன, குறிப்பாக அவர் செய்ததைப் போலவே உடல் ரீதியாக பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு.

அது எப்படி இருந்தது என்று பார்ப்போம்.

ஆண்டியின் மரணம் என்ன?

எப்போதாவது நிரூபிக்கப்பட்ட முன்னாள் துணை மற்றும் மகன், 2000 கோடையில் திடீரென்று அவருக்கு உடல்நிலை சரியில்லாமல் போனது. வெப்பத்தில் எதிர்பாராத காட்சிகளைப் பற்றியும், மீண்டும் மீண்டும் மூக்குத் திணறல்கள் குறித்தும் அவர் மருத்துவரிடம் புகார் செய்தார்.

இந்த நேரத்தில், டாக்டர்கள் எந்த குறைபாடுகளையும் கண்டுபிடிக்கவில்லை, அத்தகைய முடிவின் அறிகுறிகளை சுட்டிக்காட்டி, ஒரு தொழில்முறை விளையாட்டு சிப்பாய். இறக்கும் வழியில் ஆண்டியின் அரவணைப்பு – லுகேமியா, ஆனால் இந்த நிலையில் மருத்துவர்கள் நோயைக் கண்டறிய முடிந்தது. எதுவும் நடக்கவில்லை என்பது போல, புதிய போருக்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகின்றன.

வொர்க்அவுட்டை இயக்கியது, பின்னர் அது சோர்வு நிலைகளில் ஒன்றாகும். மருத்துவர்கள் மீண்டும் பரிசோதித்த பிறகு, ரத்த புற்றுநோய் வேகமாக அதிகரிக்கிறது. இந்த நோயறிதல் ஆண்டி மற்றும் அவரது ரசிகர்களுக்கு ஒரு முழுமையான அடியாகும். சிகிச்சையின் போது, ​​போர்வீரர் நோயிலிருந்து விடுபட உதவவில்லை. அது ஆண்டியின் மரணத்திற்கு காரணம். பெரிய வீரர்கள் செய்தார்கள், ஆகஸ்ட் 24, 2000 இல்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *