அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி: சிறந்தது இன்னும் வரவில்லை

அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி: சிறந்தது இன்னும் வரவில்லை

எளிய ஹீரோக்களில் ரஷ்யா பணக்காரர் என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். பல்வேறு விளையாட்டு நிகழ்வுகளில் வெற்றிகரமாக நிகழ்த்துவதற்கான மன வலிமையும் உடல் நிலையும் அவர்களுக்கு உண்டு. வெளிநாடுகளில் பார்வையாளர்களைப் பிடிக்க முடிந்த ரஷ்ய போராளிகளில் ஒருவர் அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி ஆவார். அவரது இளமை செல்வம் மற்றும் போட்டியிடும் அனுபவத்தால் ஏராளமாக கட்டாயப்படுத்தப்பட்டது, மேலும் அலெக்சாண்டர் உலகை இராணுவக் கலையின் உயரடுக்கிற்கு அழைத்துச் சென்றார்.

வாழ்க்கை தகவல்

அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி கஜகஸ்தான் குடியரசில் வசிப்பவர். ஜனவரி 17, 1989 இல் பிறந்தார். வடக்கு கஜகஸ்தானில் உள்ள கோர்கி கிராமத்தில். ஆனால் 1998 ஆம் ஆண்டில், அவரது பெற்றோர் ஓம்ஸ்க்கு குடிபெயர்ந்தனர், அங்கு இளம் திறமைகள் விளையாட்டு வாழ்க்கையைத் தொடங்கின. தனது தந்தை மூலம், அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி “லோகோமோடிவ்” கிக் பாக்ஸிங் கிளப்பில் நுழைகிறார். ஒரு பிராந்திய சாம்பியன்ஷிப்பை வெல்வது, ஒரு இளைஞரை கணையப் போட்டிக்கு ஈர்க்கிறது மற்றும் பிரபல பயிற்சியாளர் ஸ்போரோவ்ஸ்கியுடன் நெருக்கமான காலாண்டுப் போரில் பங்கேற்க முடிவு செய்கிறது.

அலெக்சாண்டர் சைபீரிய மாநில பல்கலைக்கழகத்தில் உடற்கல்வி மற்றும் “இராணுவ கலையில்” டிப்ளோமா பட்டம் பெற்றார்.

மக்கள் தொடங்குங்கள்

அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி தனது முதல் தொழில்முறை சண்டையை டிசம்பர் 2008 இல் செலவிடுவார். அறிமுகமானது வெற்றி பெற்றது. பையன் இந்த வார்த்தையின் நிர்வாண ஒரு எதிரியை வெல்ல முடியும்.

பொதுவாக, புலி (அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கியின் உலகப் புகழ்பெற்ற எம்.எம்.ஏ தேடல் என அழைக்கப்படுகிறது) முதல் 20 சண்டைகளில் பங்கேற்க முடிந்தது. இதுபோன்ற நீண்ட வெற்றியானது, வேறு எந்த விளையாட்டு வீரரும் நினைத்துப் பார்க்க முடியாத அளவிற்கு அதிகமான போர்களுக்கும் சாம்பியன்ஷிப்பிற்கும் போட்டியிடும் உரிமை கொண்ட ஒரு போராளியாக மாற அவரை அனுமதிக்கும்.

சக்தி தோல்வி

இந்த போட்டியில் சைபீரியாவிடம் தோற்ற முதல் வீரர் 2012 இல் அமெரிக்க பெலேட்டர் 77 விளம்பரத்தை வென்றார். பின்னர் அலெக்சாண்டர் மூத்த ரிச்சர்ட் கிளெமெண்டியை கலப்பு தற்காப்பு கலைகள் ஆக்டோகனில் சந்தித்து நீதிபதிகளுக்கு ஒரு பிளவு முடிவை வழங்கினார். உண்மையைச் சொல்வதானால், முதல் இரண்டு சுற்றுகளில் சர்னாவ்ஸ்கி மூன்று இடங்களைப் பிடித்தார், துரதிர்ஷ்டவசமாக உண்மையில் தோற்றார்.

அலெக்ஸாண்டரின் தொழில் வாழ்க்கையின் இரண்டாவது தோல்விக்குப் பிறகு, 2013 நவம்பரில் புரூக்ஸுடன் போர் தொடங்கியது. மார்சின் துருவத்திற்கு எதிரான போராட்டத்தில் சர்னாவ்ஸ்கியின் மூன்றாவது தோல்வி ஏப்ரல் 2015 இல் நடந்தது, அவருக்கு முழங்கால் காயம் ஏற்பட்டது, இதன் விளைவாக மாதவிடாய் கிளப் “ரஸ்ஃபேட்டர்” பிரதிநிதித்துவம் பெற்றது.

சிறப்பியல்பு போர் அம்சங்கள்

ஏறக்குறைய ஒவ்வொரு சண்டையும் அவர் வென்ற அலெக்ஸாண்ட்ரா சர்னாவ்ஸ்கோகோவை பின்னால் வெற்று வார்த்தையுடன் முடிக்கிறார். சிறந்த கேட்கும் திறன் வெளிப்படையானது மற்றும் கவனிக்க முடியாது. போராளிகளின் நல்ல தொழில்நுட்பத்தையும் நிபுணர்கள் குறிப்பிடுகின்றனர். சாஷா தனது வீச்சுகளுக்கு முற்றிலும் எதிரானவர் மற்றும் நாக் அவுட்களை அனுப்புகிறார், அவர் தனது ஆட்டங்களில் பலமுறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். கூடுதலாக, புலி வல்லது மற்றும் சிறந்த செயல்பாட்டுக்கு தயாராக உள்ளது பூமத்திய ரேகையில் சுருக்கங்களை வெளியேற்றாது. பல எம்.எம்.ஏ பயிற்றுனர்கள், பையன் உலகத் தரம் வாய்ந்த கலப்பு தற்காப்பு கலை மாஸ்டர் ஆக மிகவும் திறமையானவர் என்று கூறுகிறார்கள்.

பெல்லட்டருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

நிர்வாகம் நவம்பர் 2015 தொடக்கத்தில் பதவி உயர்வு பெற்றது. அவர்கள் சர்ணவ்ஸ்கியை விடுவிக்க முடிவு செய்தனர். இந்த நேரத்தில், கடந்த பதின்மூன்று சண்டைகளில், அலெக்சாண்டர் இரண்டு முறை மட்டுமே தோற்றார், இந்த லீக்கின் சாம்பியனைப் பாதுகாப்பதில் ஒரு தோல்வி. மொத்தத்தில், ரஷ்ய மக்கள் 35 போர்களில் 32 வெற்றிகளைப் பெற்றுள்ளனர்.

இன்றுவரை, அவரது கடைசி சண்டை சர்னாவ்ஸ்கி நவம்பர் 28, 2015 அன்று நடந்தது. அவரது எதிர்ப்பாளர் லியாண்ட்ரோ ரோட்ரிக்ஸ் போண்டஸ் ஆவார். ரஷ்யாவைச் சேர்ந்த ரசிகர்களின் மகிழ்ச்சிக்கு, சண்டை ஒரு நிமிடத்திற்கும் குறைவாக நீடித்தது மற்றும் வெற்றியாளர் சாஷா நாக் அவுட்டுக்கு முடிந்தது. மூலம், ஓம்ஸ்கின் புகழ்பெற்ற ஒளி முன்னாள் மாஸ்டர் பெலேட்டர் அலெக்சாண்டர் ஸ்லெமென்கோவை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டியது, அவர் சர்னாவ்ஸ்கியையும் பயிற்றுவித்தார்.

உங்களுக்குத் தெரியும், மிகவும் பிடிவாதமான விஷயம் புள்ளிவிவரங்கள். அலெக்சாண்டர் சர்னாவ்ஸ்கி, அவரது எண்ணியல் வாழ்க்கையைப் பார்த்தால், ஒரு சிறந்த போர்வீரன். மோதிரம் அல்லது எண்கோணத்தில் உள்ள சில போட்டி விளையாட்டு வீரர்கள் ஓம்ஸ்கில் உள்ளதைப் போல வென்ற கடிதத்தை பெருமைப்படுத்தலாம். அலெக்ஸாண்டர் தனது மூன்று தோல்விகளில் ஒரே ஒரு பிரதிநிதியை மட்டுமே இழந்தார் என்பதையும் கவனத்தில் கொள்க, இது நாக் அவுட் அல்ல, ஆனால் எதிரணியின் அழுத்தத்தையும், பண்புகளையும் தாக்கும் திறனை நிரூபிக்கும் ஒரு திட்டத்துடன், இறுதியில் வணிகத்தில்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *