வீட்டில் தயிர் கலாச்சாரங்களைப் பின்பற்றுங்கள். வீட்டில் தயிர் சமைக்க எப்படி

வீட்டில் தயிர் கலாச்சாரங்களைப் பின்பற்றுங்கள். வீட்டில் தயிர் சமைக்க எப்படி

இந்த கட்டுரையில் வீட்டில் தயிர் நொதித்தல் விவரிக்கிறோம். எவ்வளவு செலவாகிறது, எங்கு விற்க வேண்டும் என்பதைக் கண்டறிய அதை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பதற்கான ரகசியங்களும் எங்களிடம் உள்ளன.

பொது தகவல்

தயிர் தலையை எங்கே வாங்குவது என்று நான் உங்களுக்குச் சொல்வதற்கு முன், அது ஏன் வழக்கமாக வீட்டில் செய்யப்படுகிறது என்பதை நீங்கள் சொல்ல வேண்டும்.

பால் பொருட்கள் எப்போதும் அதிக எண்ணிக்கையிலான பயனுள்ள பண்புகளாக இருக்கின்றன. அவை செரிமானத்தை மேம்படுத்துகின்றன, நோயெதிர்ப்பு சக்தியை வலுப்படுத்துகின்றன மற்றும் வைட்டமின்களின் உறிஞ்சுதலை அதிகரிக்கின்றன.

இருப்பினும், கடைகளில் விற்கப்படும் தயிரில் பெரும்பாலும் சாயங்கள், பாதுகாப்புகள் மற்றும் பிற தீங்கு விளைவிக்கும் பொருட்கள் உள்ளன என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். எனவே, அத்தகைய தயாரிப்புகளை சுயாதீனமாக உருவாக்க முயற்சிக்குமாறு நாங்கள் பரிந்துரைக்கிறோம். இது சுவையான மென்மையாக மாறும், மேலும் நீங்கள் வீட்டில் பொருத்தமான புளித்த தயிரை மட்டுமே பயன்படுத்த வேண்டும்.

தயிரின் நன்மைகள்

தயிரின் கலவை அதன் பயனுள்ள பண்புகளை தீர்மானிக்கிறது. இந்த தயாரிப்பின் முக்கிய அம்சங்கள் பின்வருமாறு:

 • குடல் கோளாறுகளைத் தடுக்கும் நுண்ணுயிரிகளின் வளர்ச்சி;
 • சிறந்த செரிமானம் மற்றும் வயிறு;
 • சுத்திகரிப்பு மற்றும் நச்சுகள், நச்சுகள் – மலம்;
 • ஸ்ட்ரெப்டோகோகி மற்றும் ஸ்டேஃபிளோகோகி, டைபாய்டு காய்ச்சல் அழித்தல்;
 • சிறந்த செரிமானம்;
 • தொற்று நோய்களைத் தடுப்பது;
 • அதிகரித்த நோய் எதிர்ப்பு சக்தி;
 • எடை இழப்பு செயல்முறையை எளிதாக்குங்கள்.

தயிர் தயாரிக்க பயன்படுத்தப்படும் ஈஸ்ட் வகையைப் பொறுத்து பயன்படுத்தப்படுகிறது. பின்வரும் பொருட்களில் இருப்பதால் உயர்தர தயாரிப்புகளைப் பெறலாம்:

 • நிறைவுற்ற கொழுப்பு அமிலங்கள்;
 • கரிம அமிலங்கள்;
 • disacharydy;
 • monosacharydy;
 • டிராக் கூறுகள்;
 • பேரளவு ஊட்டச்சத்துக்கள்.

தயிர் தயாரிப்பதற்கான ஈஸ்ட், அதே போல் இதயம் தயாரிப்புகள் கால்சியத்தின் மூலமாகும் என்று கூறியது. நிபுணர்களின் கூற்றுப்படி, தயிரின் இரண்டு பகுதிகள் குழந்தைகளுக்கான இந்த சுவடு உறுப்பின் தினசரி அளவையும், பெரியவர்களுக்கு 30% ஐயும் கொண்டிருக்கலாம்.

அத்தகைய பால் பொருட்களின் பொட்டாசியம் உள்ளடக்கம் வாழைப்பழங்களுடன் பொருந்தாது என்பதையும் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். கூடுதலாக, தயிரின் தனித்துவமான பயன்பாடு வீட்டில் தயாரிக்கப்படுகிறது, இது உடலின் ஊட்டச்சத்து மற்றும் பிற ஊட்டச்சத்துக்களுடன் வரும் வைட்டமின்கள் மற்றும் பிற பொருட்களை சிறப்பாக உறிஞ்சுவதற்கு பங்களிக்கிறது.

பழங்கள் மற்றும் பெர்ரிகளுடன் சேர்க்கப்பட்ட புளித்த பால் பொருட்கள் வயிற்று மூலிகைகளை விரைவாக மீளுருவாக்கம் செய்யலாம், அத்துடன் உணவு அல்லது மருந்துகளுடன் தீங்கு விளைவிக்கும் பொருட்களுக்கான அணுகலைப் பெறலாம்.

பாலில் ஈஸ்ட் சேர்க்கப்படுவதால், தயாரிப்பு சிறப்பாகி வேகமாக ஜீரணமாகும்.

தயிர் வழக்கமான நுகர்வு செரிமான அமைப்பு மற்றும் செரிமான உறுப்புகள் (மலம், சிறுநீர், வியர்வை) மூலம் நச்சுகளை விரைவாக அகற்ற உதவுகிறது.

கலோரிக் மற்றும் தயிர் ஊட்டச்சத்தின் குறிகாட்டிகள்

தயிர் அல்லது மல்டிவர்க்காவில் சமைத்த வீட்டில் தயிர் வெவ்வேறு கலோரி உள்ளடக்கத்தைக் கொண்டிருக்கும். இது அடிப்படை பால் பற்றியது. இந்த உற்பத்தியின் சராசரி கலோரிக் உள்ளடக்கம் 68 ஆற்றல் அலகுகள் 100 கிராம் ஆகும். வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட தயிரில் 8.5 கிராம், 5 கிராம் புரதம் மற்றும் 3.2 கிராம் கொழுப்பு உள்ளது என்பதையும் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

அத்தகைய பால் பொருட்களில் உள்ள வைட்டமின்களைப் பொறுத்தவரை, அவற்றின் பட்டியல் மிகவும் விரிவானது: வைட்டமின் ஏ, பி 12, பி 1, பி 3, பி 2, பி 6, சி, பிபி, கோலைன்.

தயிர் அல்லது மல்டிவர்காவில் சுடப்படும் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட தயிரில் பின்வரும் தாதுக்கள் உள்ளன என்பதையும் நினைவில் கொள்வது அவசியம்: மெக்னீசியம், பொட்டாசியம், கால்சியம், சல்பர், சோடியம், இரும்பு, பாஸ்பரஸ், ஃவுளூரின், துத்தநாகம், மாங்கனீசு, குளோரின். , அயோடின் மற்றும் குரோமியம். அவர்களுக்கு நன்றி, தயாரிப்பு பெரும்பாலும் உடலில் உள்ள சிறிய குறைபாடுகள் மற்றும் மக்ரோனூட்ரியன்களை அகற்ற பயன்படுகிறது.

கூடுதலாக, ஒரு நல்ல தயிர் தலை ஒரு இயற்கை ஆண்டிபயாடிக் என்பதை நீங்கள் கவனிப்பீர்கள். அத்தகைய தயாரிப்புகளின் கலோரி உள்ளடக்கம் குறைவாக உள்ளது, மேலும் சுவை தரம் எப்போதும் அதிகமாக இருக்கும்.

YEAST தேர்வு

தயிர் மற்றும் மல்டிவர்க்கி ஆகியவை சுவையான மற்றும் ஆரோக்கியமான பால் பொருட்களை விரைவாக தயாரிக்க பயன்படும் சிறந்த சாதனங்கள். இருப்பினும், அவற்றை வாங்குவோர் உடனடியாக வீட்டில் புளிக்கவைக்கும் தயிர் மீது ஆர்வம் காட்டுகிறார்கள்.

இங்கே வெவ்வேறு விருப்பங்கள் உள்ளன. பாதுகாப்புகள், சாயங்கள் மற்றும் பிற சேர்க்கைகள் இல்லாமல் இயற்கை தயிர் வாங்க நீங்கள் அருகிலுள்ள கடைக்குச் செல்லலாம். தயாரிப்பு அடையாளம் மற்றவர்களை விட மிகவும் எளிதானது. ஒரு விதியாக, இது 1-2 மணி நேரம். இந்த பொருட்களுக்கு நன்றி நீங்கள் தயிர் சரியான தொடக்க. விலை மிக அதிகமாக உள்ளது (30-60 ரூபிள்), எனவே அனைவரின் செல்வாக்கின் கீழ் வீட்டில் இந்த சுவையானது. இருப்பினும், இன்று விற்கப்படும் இயற்கை தயிர் எல்லா இடங்களிலும் எப்போதும் இல்லை. அத்தகைய ஒரு பொருளை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்றால், நீங்கள் மருந்தகத்திற்கு செல்லலாம். வீட்டில் பின்வரும் நொதித்தல் தயிர் உள்ளது:

 • “எவிட்டிலியா” டிரயோடு;
 • ஈஸ்ட் (“என்சைம்”);
 • Ag வாகா நரைன்-எஃப் ”;
 • “பிஃபிடும்பாக்டெரின்” நான் இன்னே.

முதல் இரண்டு தயாரிப்புகள் மிகவும் பிரபலமானவை. இருப்பினும், வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட தயிரின் “நரைன்” கேக் “எவிட்டலி” ஐ விட சற்று அமிலமானது என்று கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், இது சுவைக்குரிய விஷயம். இரண்டையும் முயற்சிக்கவும்.

இது செலவு மிகுந்ததா?

தயிர் தலையை எங்கே வாங்குவது என்பது இப்போது உங்களுக்குத் தெரியும். ஆனால் அது எவ்வளவு வேடிக்கையாக இருக்கிறது? வீட்டில் புளித்த பால் பொருட்களுக்கான சிறப்பு நொதிகள் இயற்கை தயிரை விட (சுமார் 150-210 ரூபிள்) மிகவும் விலை உயர்ந்தவை.

இருப்பினும், பெரும்பாலான இனிப்பு வகைகள் நீங்கள் தேர்வுசெய்தவை. காரணம் என்ன உண்மையான தயிருக்கு பாரம்பரிய புளித்த பால் பொருட்கள் போதுமானவை என்பது கடினம், ஏனென்றால் குறைந்த தரம் வாய்ந்த புளிப்பு புளிப்பு (கடந்த காலத்தில் சாயங்கள், பாதுகாப்புகள் போன்றவை இருப்பதால்) நிறைய பால் கெடுக்கும்.

தயிரின் உலர்ந்த புளிப்பைப் பொறுத்தவரை (அதன் விளக்கம் கீழே காட்டப்பட்டுள்ளது), மூலப்பொருளைக் கெடுப்பது கடினம். கூடுதலாக, ஒரு நொதியை அவசியமில்லாத போதெல்லாம் பெறுதல். ஈஸ்ட் ஒரு முறை தயாரிக்கப்பட்டு சுமார் 2 வாரங்கள் குளிர்சாதன பெட்டியில் சேமிக்க வேண்டும்.

எனவே தயாரிப்பு தேடலின் சிக்கல் முதல் பால் உற்பத்தியின் புளித்த உற்பத்தியின் போது ஒரு முறை மட்டுமே கூறப்படுகிறது.

மூலம், தயிர் ஒரு சுவையான மற்றும் ஆரோக்கியமான விருந்து கேட்டு, அவரை நேசிக்கும் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் இது ஒரு தயாராக தொடக்கமாக இருக்கலாம்.

“நரைன்” என்சைம்களில் விரிவான தகவல்

தயிர் ரசிகர்களிடையே “நரைன்” ஈஸ்ட் மிகவும் பிரபலமானது. இந்த தயாரிப்பு ஒரு உலர்ந்த பொருள், இதில் அமிலோபிலஸ் லாக்டோபாகிலஸ் நிறை உள்ளது. இந்த காரணத்திற்காக, இத்தகைய ஈஸ்ட் சுவாசம், செரிமானம், வெளியேற்றம் மற்றும் மரபணு நோய்கள் உள்ளிட்ட பல நோய்களிலிருந்து விடுபட உதவுகிறது.

நீரிழிவு, பீரியண்டால்ட் நோய் மற்றும் புற்றுநோயியல் நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க “நரைன்” ஈஸ்ட் நீண்ட காலமாக பயன்படுத்தப்படுகிறது.

“EVITALIYA” YEAST DETAILS

“நரைன்” ஈஸ்ட் “எவிட்டிலியா” என்ற நொதிகளுக்கு கூடுதலாக மிகவும் பிரபலமானது. இந்த உற்பத்தியின் ஒரு கிண்ணத்தில் (சுமார் 0.25-0.3 கிராம்) சுமார் 1.5 (1.5-2 x 109) காலனி உருவாக்கும் அலகுகள் மற்றும் சுமார் 2 பில்லியன் நேரடி நுண்ணுயிரிகள் உள்ளன.

தயாரிப்பில் மல்டிவர்கா தயிர் “எவிட்டிலியா” ஈஸ்டில் பி 2, பி 1, பி 12, பி 6, ஈ, ஏ மற்றும் பி போன்ற வைட்டமின்கள் மற்றும் ஃபோலிக் அமிலம், இரும்பு, மெக்னீசியம், கால்சியம் மற்றும் இயற்கை ஆக்ஸிஜனேற்றங்கள் உள்ளன.

1 வாரம் – குளிரூட்டும் அறையில் ஈஸ்ட் வேலை செய்யும் நேரம் சுமார் 18 நாட்கள் மற்றும் இறுதி தயாரிப்பு.

வீட்டில் உலர்ந்த ஆண்டை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது

எத்தனை தயிர் தொடங்குபவர்களுக்கு முழு குடும்பத்திற்கும் சுவையான மற்றும் ஆரோக்கியமான சுவையாக தேவை? உங்களுக்கு தேவையானது ஒரு பாட்டில் மட்டுமே. அதன் உள்ளடக்கம் சூடான நீரிலும் முழு தானியங்களிலும் முழுமையாகக் கரைக்கப்பட வேண்டும். பின்னர் பசுவின் பால் தனித்தனியாக உருகப்படுகிறது (முன்னுரிமை சமைக்க தேவையில்லை, ஏனெனில் இதற்கு முன் சமையல் தேவையில்லை) 38-39 டிகிரி வரை. பின்னர் நொதிகள் ஒழுங்காக தயாரிக்கப்பட்டு தடுக்கப்பட்டன என்று சேர்க்கப்பட்டது.

தயிர் வழங்கப்பட்ட சிறப்பு ஜாடிகளின் விளைவாக வெகுஜன ஊற்றப்படுகிறது. முடிவில், கோப்பைகள் தழுவலால் நிரப்பப்பட்டு, தடிமனாக இருக்கும் முதல் அறிகுறிகள் வரை அங்கேயே வைக்கப்படுகின்றன.

பாலை குவித்த பிறகு, சாதனம் அணைக்கப்படும். 30 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, பனியால் மூடப்பட்ட தயிரைக் கொண்டு ஜாடிகளை தயார் செய்து குளிரூட்டும் அறையில் வைக்கவும்.

இதன் விளைவாக, புளித்த பால் பொருட்களை விரும்பியபடி பயன்படுத்தலாம். இது சர்க்கரை, ஜாம், தேன், பழம் (புதிய அல்லது உறைந்த), அவுரிநெல்லிகள் மற்றும் பலவற்றோடு உட்கொள்ளப்படுகிறது.

கேக் ஆண்டுடன் தயிர் தயாரிப்பதற்கான பிற முறை

புளிப்பு செய்முறைக்கான செய்முறை சரியானது. அதன் உதவியுடன், நீங்கள் ஒரு சுவையான மற்றும் ஆரோக்கியமான தயிரை உருவாக்கலாம், இது சிறந்த சுவை மற்றும் மென்மையான யோகாவை வேறுபடுத்துகிறது.

ஒரு ஆழமான வறுக்கப்படுகிறது பான், 500 துண்டுகள் பால், 3.5% கொழுப்பு மற்றும் ஒரு கொதி நிலைக்கு கொண்டு. நீங்கள் ஒரு அல்ட்ரா பேஸ்டுரைஸ் அல்லது கிருமி நீக்கம் செய்யப்பட்ட மூலப்பொருளை வாங்கியிருந்தால், சமையல் தேவையில்லை. 39-43 டிகிரி வெப்பநிலைக்கு பால் மட்டுமே.

மூலப்பொருள் மூடியுடன் வெப்ப சிகிச்சைக்கு தயார் செய்யுங்கள். இதைச் செய்ய, நாங்கள் தெர்மோமீட்டர், தயிர் கிண்ணம் மற்றும் கரண்டியால் சூடாக்குகிறோம்.

39-43 டிகிரி வரை குளிர்ந்த பால், “எவிட்டலி” அல்லது “நரைன்” ஈஸ்ட் திறந்த கிண்ணம். சில மூலப்பொருட்களை மீண்டும் நிரப்பி நன்கு கலக்கவும். புசிரெச்ச்கா உள்ளடக்கங்களை பாலுடன் ஒரு நீண்ட கை கொண்ட உலோக கலம் ஊற்றவும், பின்னர் ஒரு மலட்டு கரண்டியால் தொந்தரவு செய்யவும்.

இதன் விளைவாக கலவை மல்டிவர்க்கி கருத்தடை செய்யப்பட்ட கொள்கலன்களில் வைக்கப்பட்டு வெப்பமூட்டும் முறையில் விடப்பட்டது. 5-6 மணி நேரம் கழித்து, தயிர் தடிமனாகவும், மென்மையாகவும், மிகவும் சுவையாகவும் மாறும். அவர் அதை கண்ணாடி ஜாடிகளில் ஊற்றி குளிரூட்டும் அறையில் வைத்தார்.

தயிர் சர்க்கரை சேர்க்கும் முன், தேன், ஜாம், பழம், பெர்ரி அல்லது பிற பொருட்களை சில தயாரிப்புகளில் விடவும். அடுத்த தொகுதி வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட விருந்துகளுக்கு இது ஈஸ்ட் போல பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

வீட்டு தயிர் செய்ய எளிய மற்றும் எளிதான வழி

புளிப்பிற்கான செய்முறையை இப்போது நீங்கள் அறிவீர்கள், அதில் மருந்தகத்தில் வாங்கிய உலர் நொதிகளின் பயன்பாடு அடங்கும். ஆனால் உங்கள் தயாரிப்பை வாங்கினால் என்ன செய்வது? இது பாதுகாப்புகள் மற்றும் வண்ணங்கள் இல்லாமல் பாரம்பரிய (இயற்கை) தயிரை மாற்றும்.

மூலம், வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பால் பொருட்களில் வேலை செய்வது மல்டிவர்கா அல்லது தயிர் போன்ற நவீன சாதனங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை. சமையல் ஆச்சரியமாக இருக்கிறது மற்றும் ஒரு பாரம்பரிய நீர் குளியல் பயன்படுத்தி அடுப்பில் செய்யலாம்.

வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட தயிர் தயாரிக்க நமக்குத் தேவை:

 • யுஎச்.டி தோல் – 2.7 லிட்டர்;
 • சாயங்கள் மற்றும் பிற சேர்க்கைகள் இல்லாமல் தயிர் – 150 கிராம் 

தயாரிப்பு முறை

அத்தகைய தயிர் தயாரிப்பது பெரிய விஷயமல்ல. முக்கிய விஷயம் – கருத்தடை செய்யப்பட்ட உபகரணங்கள் மற்றும் புதிய மூலப்பொருள் மற்றும் ஈஸ்ட் ஆகியவற்றை மட்டுமே பயன்படுத்துங்கள்.

ரஷ்ய பசுவின் பால் மூன்று லிட்டர் ஜாடியில் ஊற்றப்பட்டு, பின்னர் ஒரு பெரிய மற்றும் ஆழமான வாணலியில் போடப்பட்டு, துணியின் அடிப்பகுதியில் அல்லது எந்த நிலைப்பாட்டிலும் பரவுகிறது. பின்னர் ஒரு கிண்ணத்தில் சுத்தமான தண்ணீரை ஊற்றவும். வளர்ந்து வரும் ஆடைகளின் விளிம்புகள் திரவமாக இருக்க வேண்டும்.

இந்த வடிவத்தில், டிஷ் குறைந்த வெப்பத்தில் வைத்து, பாலை 40-42 டிகிரிக்கு சூடாக்கவும். நீங்கள் யுஎச்.டி மூலப்பொருளைப் பயன்படுத்தாவிட்டால், அது முதலில் பெரிதும் சூடேற்றப்பட்டு பின்னர் ஒரு குறிப்பிட்ட வெப்பநிலையில் குளிரூட்டப்படுகிறது.

பால் வெப்பமடையும் போது, ​​கடாயை அகற்றி உடனடியாக புதிய தயிர் சேர்க்கவும். கலவையின் ஸ்பூன் கவனமாக கருத்தடை செய்யப்பட்டு, பிளாஸ்டிக் மூடியை விரைவாக மூடி, சூடான குவளை அல்லது பழைய சின்தேபோனோவி பையில் மூடப்பட்டிருக்கும். எனவே, தயிரை பேட்டரிக்கு அருகில் வைக்கவும் அல்லது ஒரு சூடான அறையில் விடவும்.

ஒரு நாள், புளித்த பால் பொருட்கள் குவிந்து, மிகவும் மென்மையான யோகாவைப் பெற வேண்டும். இது போர்வையை அகற்றி உடனடியாக குளிரூட்டும் அறையில் வைக்க வேண்டும். பின்னர் தயிரை கிண்ணங்களாகப் பிரித்து சர்க்கரை, தேன், ஜாம், பெர்ரி, பழம் மற்றும் பிற பொருட்களுடன் மேசைக்கு பரிமாறவும்.

நீங்கள் யோகாவுக்கு ஒரு சுவை மற்றும் தயாரிப்பு விரும்பினால், நீங்கள் அதை ஒரு தனி ஜாடியில் வைக்கலாம் (பல்வேறு பொருட்களைச் சேர்ப்பதற்கு முன்) மற்றும் மற்றொரு நேரத்திற்கு ஈஸ்டாகப் பயன்படுத்தலாம்.

நீங்கள் சிகிச்சையை ருசிக்க தேவையில்லை என்றால், நீங்கள் அதை வேறு தயிர் மூலம் செய்யலாம்.

வழக்கமாக சோதிக்கப்பட்ட மற்றும் பலவகையான தயாரிப்புகளைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், உங்களுக்கு மட்டுமல்ல, உங்கள் முழு குடும்பத்திற்கும் உங்களை ஈர்க்கும் அந்த இனிப்புகளை நீங்கள் நிச்சயமாக சமைப்பீர்கள்.

தொடக்க கலாச்சாரங்கள்: மதிப்புரைகள்

சமையல்காரர் தவறாமல் வீட்டில் தயிர் தயாரிக்கிறார், அவர்கள் சொல்வது போல், அத்தகைய தயாரிப்புகளுக்கு சிறந்த புளிப்பு, என்சைம்கள் தூள், மருந்தகங்களில் விற்கப்படுகின்றன. எது தேர்வு செய்ய வேண்டும் – இது உங்களுடையது. அவற்றின் இருப்பு அல்லது பிற பொருட்களின் காரணமாக, அவை புளிப்பு அல்லது இனிப்பு தயிர், அடர்த்தியான அல்லது திரவ அமைப்பு மற்றும் பலவற்றை உற்பத்தி செய்யலாம்.

ஒரு பால் வீடியோ கடையில் ஈஸ்ட் என்று வரும்போது, ​​சாயங்கள் மற்றும் பாதுகாப்புகள் இல்லாமல் இயற்கை தயிர் எங்கே வாங்குவது என்று தெரிந்த வீட்டு உரிமையாளர்களால் மட்டுமே இது பெரும்பாலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. அவர்களின் பதில்களின்படி, சரியான பயன்பாட்டுடன், இந்த தயாரிப்பு மிகவும் சுவையாக மட்டுமல்லாமல், அனைத்து வீட்டு உறுப்பினர்களுக்கும் வழங்கும் மிகவும் பயனுள்ள சுவையாகவும் மாறும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *