கேரமல் ஆப்பிள் பை: சமையல் சமையல்

கேரமல் ஆப்பிள் பை: சமையல் சமையல்

பழம் நிறைந்த வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பேஸ்ட்ரிகள் மிகவும் ஒளி, மென்மையான மற்றும் சுவையாக மாறும். இன்று தஜிகிஸ்தானில் அவருக்கு இனிப்புகள் போன்ற பல சமையல் குறிப்புகள் தெரியும். அவை அனைத்திற்கும் அவற்றின் நன்மைகள் உள்ளன, ஆனால் இன்றைய கட்டுரையில் விவாதிக்கப்பட்டபடி, ஆப்பிள் கேரமல் செய்யப்பட்ட கேக்கிற்கு சிறப்பு கவனம் செலுத்தப்பட வேண்டும்.

ஆசிட் க்ரீமுடன் விருப்பம்

இந்த எளிய செய்முறை மணிக்கணக்கில் அடுப்பில் நிற்க வேண்டிய பெண்களுக்கு உண்மையான வேலையைத் தரும். உடனடியாக கிடைக்கக்கூடிய தயாரிப்புகளின் பயன்பாட்டை உள்ளடக்கியது, அவற்றில் பெரும்பாலானவை கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு சமையலறையிலும் எப்போதும் இருக்கும். உங்கள் சொந்த மணம் நிறைந்த காற்றால் உங்கள் குடும்பத்தை மகிழ்விக்க, உங்களிடம் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்:

 • 2 ஆம் குறுகிய.
 • அட்டவணை சர்க்கரை 3 தேக்கரண்டி.
 • ஒரு கண்ணாடி மாவு மற்றும் புளிப்பு கிரீம்.
 • ஒரு டீஸ்பூன் வெண்ணிலா சாறு மற்றும் இலவங்கப்பட்டை.
 • 40 கிராம் வெண்ணெய்.
 • 3 டீஸ்பூன் பழுப்பு சர்க்கரை.
 • 3 siebie தூய.
 • டீஸ்பூன் பேக்கிங் சோடா.

செயல்முறையின் விளக்கம்

கேரமல் செய்யப்பட்ட ஆப்பிள்களுடன் ஒரு சுவையான மற்றும் ஆடம்பரமான புளிப்பு தயாரிக்க, செய்முறை என்னவென்றால், இந்த கட்டுரையில் விவாதத்திற்கு மாவை சரியான கலவை தேவைப்படுகிறது. இதைச் செய்ய, ஒரு பாத்திரத்தில் முட்டை மற்றும் சர்க்கரையை இணைத்து, பின்னர் அவற்றை மிக்சியுடன் அடித்துக்கொள்ளுங்கள். இதன் விளைவாக வெகுஜன அனுப்பப்படுகிறது மற்றும் சோடா கிரீம், எலுமிச்சை சாறு அல்லது வினிகர் அல்லது எலுமிச்சை சாறுடன் முன் அமைதியாக இருக்கும். மென்மையான வரை எல்லாவற்றையும் நன்கு கலந்து, வெண்ணிலா சாறு சேர்த்து மெதுவாக பிரித்த மாவில் ஊற்றவும். இது மீண்டும் குறைந்த வேக கலவையுடன் ஒரு மாவை தயார் செய்து, தட்டிவிட்டு கரைக்கு எடுத்துச் செல்கிறது.

இப்போது உங்கள் ஆப்பிள்களை தயாரிக்கும் நேரம் வந்துவிட்டது. அவை கழுவப்பட்டு, உரிக்கப்பட்டு, துண்டுகளாக்கப்படுகின்றன. இந்த முறையால் தயாரிக்கப்பட்டு, சூடான வெண்ணெயுடன் ஒரு தடவப்பட்ட வாணலியில் சமைத்த பழம், திரும்பிச் செல்ல வேண்டாம், இலவங்கப்பட்டை தூள் மெதுவாக சேர்க்கப்படுகிறது, மேலும் முற்றிலும் சிதறும் வரை மெதுவாக அரைக்கும்.

பேக்கிங் கேக் அதன் மீது ஒரு அடுக்கு கேரமல் பேஸ்டை ஊற்றி அடுப்புக்கு அனுப்பியது. சுமார் நாற்பது நிமிடங்களுக்கு நூற்று எண்பது டிகிரியில் இனிப்பு தயாரிக்கவும். அடுப்பிலிருந்து அகற்றப்பட்ட கேரமல் ஆப்பிள்களுடன் கேக்கை பிரவுன் செய்து, குளிர்ந்து பரிமாறவும்.

ஈஸ்ட் கேக் விருப்பம்

இந்த ஒன்றுமில்லாத செய்முறையில், நீங்கள் விரைவாக இறைச்சி இல்லாத இனிப்பை சமைக்கலாம், அதில் கட்டமைப்பு, பால், முட்டை உருவாகின்றன, இல்லை, வெண்ணெய் இல்லாமல். உங்கள் அன்புக்குரியவர்களைப் பிரியப்படுத்த, மிட்டாய் பழத்தோட்டங்கள் உங்களை அதிகமாக்காது, மளிகைக் கடைக்குச் செல்வதும் கூட. நிச்சயமாக, அதை சமையலறையில் காணலாம்:

 • 50 கிராம் புதிய ஈஸ்ட்.
 • 500 மில்லி சுத்திகரிக்கப்பட்ட நீர்.
 • 4 தேக்கரண்டி தேன்.
 • முதல் வகுப்பு மாவு 900 கிராம்.
 • சுத்திகரிக்கப்பட்ட தாவர எண்ணெய் 120 மில்லிலிட்டர்கள்.
 • ஒரு சிட்டிகை உப்பு.

மேலே உள்ள அனைத்து பொருட்களும் மாவை அதில் இருந்து சுட வேண்டும் என்பதில் தலையிட வேண்டும், பின்னர் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட மாவை கேரமல் செய்யப்பட்ட ஆப்பிள்களால் பூச வேண்டும். சைவ உணவு உண்பவர்கள் செய்முறையில் கூடுதல் பொருட்கள் இருப்பதை பரிந்துரைக்கின்றனர். தயார் செய்ய, உங்களுக்கு இது தேவை:

 • 120 கிராம் பழுப்பு சர்க்கரை.
 • 2 டீஸ்பூன் தரையில் இலவங்கப்பட்டை.
 • 700 கிராம் இனிப்பு புஹ்தாஸ்ட் கத்தரிக்காய்.

தொழில்நுட்பத்தை இயக்கவும்

இந்த இனிப்பை உருவாக்கும் செயல்முறை பல கட்டங்களாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலில், நீங்கள் சமைக்கப்படும் சோதனையை எடுக்க வேண்டும் மற்றும் கேரமல் ஆப்பிள்களுடன் சுவையான கிங்கர்பிரெட் கேக். இந்த நோக்கத்திற்காக, ஒரு சூடான பானம் குடிநீர், தேன் மற்றும் ஈஸ்ட் ஆகியவற்றை ஒட்டவும். காய்கறி எண்ணெயை ஊற்ற சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, அந்த தரத்தின் மாவு மற்றும் சலித்த உப்பு ஆகியவற்றை ஊற்றவும். விளிம்புகளில் ஒட்டாத ஒரே வெகுஜன வரை அனைத்தும் கவனமாக பிசைந்தன. ஒரு துணி துணியால் மூடப்பட்ட ஆயத்த மாவைக் கொண்ட கிண்ணம், சூடான இடத்தில் சுத்தமாகவும் சுத்தமாகவும் இருக்கும். அது சமமாக மாறும்போது, ​​அதை நன்றாக அடித்து மீண்டும் மூடி விடவும்.

இதற்கிடையில், நீங்கள் நிரப்ப வட்டி செலுத்தலாம். வறுக்கப்படுகிறது பாத்திரத்தில் இதை தயாரிக்க, கழுவி, உரிக்கப்பட்டு நறுக்கிய ஆப்பிள்களை சிறிய க்யூப்ஸாக பரப்பி, அவற்றை சர்க்கரையுடன் நிரப்பி, குறைந்தபட்சமாக தீயை அணைக்கவும். பழங்கள் கூழாக மாறும் போது, ​​அவை வெப்பத்திலிருந்து நீக்கி சிறிது குளிர்விக்க அனுமதிக்கின்றன.

இறுதியாக தயாரிக்கப்பட்ட மாவை, இரண்டு பகுதிகளாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. அவற்றில் ஒன்று மெல்லிய அடுக்காக உருட்டப்படுகிறது. ஆப்பிள், இலவங்கப்பட்டை, மடக்கு மற்றும் முக்கோணங்களில் மடக்கு ஆகியவற்றால் நிரப்பப்பட்ட மேற்புறத்தின் ஒரு பகுதியை இடுங்கள். இதேபோல் இரண்டாவது துண்டு கேக்கை அணுகவும். இதன் விளைவாக பழங்கள் நிறைந்த முக்கோணங்கள் பயனற்ற வடிவத்தில் பரவுகின்றன, மேலும் கீழ் சுவர் லேசாக எண்ணெயிடப்படுகிறது. பின்னர் அடுப்பில் வைக்க கேரமல் ஆப்பிள்களுடன் மற்றொரு கேக். நூற்று எண்பது டிகிரியில் சுட்டுக்கொள்ளுங்கள். சுமார் நாற்பது நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, இனிப்பு அடுப்பிலிருந்து அகற்றப்பட்டு, குளிர்ந்து தேநீருடன் பரிமாறப்படுகிறது.

கொள்முதல் விருப்பம்

இந்த செய்முறை சமையல் புத்தகங்களின் தனிப்பட்ட பக்கங்களை நம்பி, சுவையான ஆப்பிள் கேக்கை (கேரமல் செய்யப்பட்ட) விரைவாகவும் எளிதாகவும் சுட உங்களை அனுமதிக்கிறது. ஒரு தேநீர் சுவையுடன் மாலை கேக்குகளுக்கான ஆவணங்களின் தொகுப்பு, நீங்கள் தேவையான அனைத்து பொருட்களையும் சேமிக்க வேண்டும். இந்த வழக்கில், உங்களுக்கு இது தேவை:

 • யாக் பவுண்டுகள் சீபியை சுத்தமாக.
 • இரண்டு எலுமிச்சைக்கு ஆசை.
 • 300 கிராம் சர்க்கரை.
 • ஒரு ஜோடி கரண்டி ஸ்டார்ச் டீ.
 • அரை பாக்கெட் வெண்ணெய்.
 • மிட்டாய் கிடங்கை பொதி செய்தல்.

பரிசு அல்கோரித்ம்ஸ்

முதலில் அவர்கள் ஒரு ஆப்பிளை எடுக்க வேண்டும். அவை கழுவப்பட்டு, தோலை சுத்தம் செய்து மெல்லிய துண்டுகளாக வெட்டப்படுகின்றன. பின்னர் அவற்றை சர்க்கரை, அரைத்த எலுமிச்சை தலாம் மற்றும் சிறிது நேரத்தில் ஒருவருக்கொருவர் தெளிக்கவும்.

தட்டையான-அடிமட்ட பயனற்ற அச்சுகள், எண்ணெயுடன் உயவூட்டுகின்றன. சர்க்கரை மேலே ஊற்றப்பட்டு ஒரு preheated அடுப்புக்கு அனுப்பப்படுகிறது. ஐந்து நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, கேரமலின் கீழ் அடுக்கு தோன்றும்போது, ​​அது அடுப்பிலிருந்து அகற்றப்பட்டு சற்று குளிர்ந்து விடும்.

ஆப்பிள்களை ஒரு வடிகட்டியில் வைத்து, சாறு வடிகட்டும் வரை காத்திருக்கவும். பின்னர் அவை ஸ்டார்ச் கொண்டு தெளிக்கப்பட்டு, அச்சுக்கு கீழே சமமாக விநியோகிக்கப்படுகின்றன. மேலே ஒரு மாவை தயாரிப்பது ஒரு அடுக்கை வைத்து, தண்ணீரில் தெளிக்கப்பட்டு, பழம் மற்றும் களிமண்ணின் விளிம்புகளுக்கு எதிராகவும் அழுத்துகிறது. பின்னர் அவர் மற்ற இடங்களுக்குச் சென்று ஒரு அடுப்பை அனுப்பினார். சுமார் முப்பத்தைந்து நிமிடங்கள் சமைத்த இனிப்பு. இது ஒரு இனிமையான பழுப்பு நிற நிழலை மாற்றும்போது, ​​அதற்கு வடிவம் கொடுங்கள், அடுப்பிலிருந்து அகற்றி குளிர்ச்சியுங்கள்.

பஃப் பேஸ்ட்ரியில் கேரமல் செய்யப்பட்ட ஆப்பிள்களுடன் கேக் கிட்டத்தட்ட முடிக்கப்பட்டுள்ளது, இதனால் பழம் மேலே இருக்கும். அதை அவருக்குக் கொடுப்பதற்கு சற்று முன்பு, அவர் கூடுதல் பணத்தை செலவிடுகிறார். மேல் இனிப்பு மற்றொரு அடுக்கு சூடான கேரமல் கொண்டு பூசப்படுகிறது, இது 15 கிராம் வெண்ணெய் மற்றும் 100 கிராம் சர்க்கரையிலிருந்து தயாரிக்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *