அகர்-அகர்: தயாரிப்புகளின் சேதம் மற்றும் பயன்பாடு. சமையல் சமையல்

அகர்-அகர்: தயாரிப்புகளின் சேதம் மற்றும் பயன்பாடு. சமையல் சமையல்

அகர்-அகர் போன்ற ஒரு தயாரிப்பு என்ன? ஒரு தடிப்பாக்கியின் நன்மைகள் மற்றும் நன்மைகள் இந்த கட்டுரையில் விவரிக்கப்படும். அதன் பயன்பாட்டிற்காக சில சமையல் குறிப்புகளையும் வழங்குவதில் கவனம் செலுத்துங்கள்.

பொது தயாரிப்பு தகவல்

வீட்டை மிக விரைவாகப் பயன்படுத்துங்கள். ஆனால் இது ஒரு தயாரிப்பு என்று அனைவருக்கும் தெரியாது.

தடிமனானது தூய்மையானது அகரோஸ் பாலிசாக்கரைடுகள் மற்றும் அகரோபெக்டின் ஆகியவற்றின் கலவையாகும். இது பழுப்பு நிறத்தில் இருந்து பிரித்தெடுக்கப்படுவதோடு, ஆற்றில் வெள்ளை மற்றும் கருப்பு நிறமாகவும், பசிபிக் பகுதிகளிலும் வளரும் சிவப்பு ஆல்காக்களைப் பெறுகிறது.

கீழே விவரிக்கப்படும் அகர்-அகர், பாரம்பரிய ஜெலட்டின் காய்கறி மாற்றாக இருக்கும். கரைசலில் மிகவும் அடர்த்தியான ஜெல்லியை உருவாக்குகிறது.

தடிமனான தயாரிப்புகளின் பயன்பாடு

ஜெலட்டின், அகர்-அகர் – இவை பெரும்பாலும் சமையலில் பயன்படுத்தப்படும் பொருட்கள். இரண்டு தயாரிப்புகளும் குடல் இயக்கத்தில் நேர்மறையான விளைவைக் கொண்டுள்ளன.

சமீபத்தில், இந்த தடிப்பாக்கி உணவின் தெளிவான அங்கமாக மாறியுள்ளது.

இந்த தயாரிப்புகளின் அனைத்து வேதியியல் மற்றும் இயற்பியல் பண்புகளுக்கும் மின்சாரம் இல்லாததால், அதில் 0 கலோரிகள் உள்ளன. இருப்பினும், மிட்டாய்களில், இந்த உறுப்பு பெரும்பாலும் சர்க்கரை மற்றும் பிற பொருட்களுடன் இணைகிறது, இது ஒரு நபரின் அட்டவணையை மோசமாக பாதிக்கும்.

ப்ரீபயாடிக், ஒரு சிறந்த காய்கறி தடிப்பாக்கி, குடல் மைக்ரோஃப்ளோராவில் சாதகமான விளைவைக் கொண்டுள்ளது. இந்த நிகழ்வு நோய்க்கிரும பாக்டீரியாக்களுக்கு எதிரான போராட்டம் மற்றும் நன்மை பயக்கும் நுண்ணுயிரிகளின் பெருங்குடல் தீர்வு ஆகியவற்றால் ஏற்படுகிறது.

கூடுதலாக, இந்த தயாரிப்புகள் இரத்தக் கொழுப்பைக் குறைக்கின்றன, நச்சு கூறுகள் மற்றும் கன உலோகங்களிலிருந்து விலகி. கூடுதலாக, இது இரைப்பை சாற்றின் அமிலத்தன்மையைக் குறைக்கிறது, ஒரு மலமிளக்கிய விளைவைக் கொண்டிருக்கிறது மற்றும் நன்மை பயக்கும் சுவடு கூறுகள் மற்றும் வைட்டமின்களின் உடலில் இருந்து அதைப் பறிக்காது.

தாவர திக்னருக்கு சேதம்

அகார் சாதாரணமா? இந்த தயாரிப்பின் செலவுகள் மற்றும் நன்மைகள் அனைத்து நுகர்வோருக்கும் தெரிந்திருக்க வேண்டும். நிபுணர்களின் கூற்றுப்படி, தடிப்பாக்கி பரிசோதனையில் கிட்டத்தட்ட சிரமங்கள் இல்லை. கூடுதலாக, இது உடலில் ஒரு நச்சு விளைவைக் கொண்டுள்ளது. இருப்பினும், இந்த தயாரிப்புகளின் அதிகப்படியான பயன்பாடு மனித ஆரோக்கியத்திலும் எதிர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். தடிமனான ஜெல்லி அல்லது மர்மலாட் கொண்ட உணவை இயக்கிய பிறகு பெரும்பாலும் இது நிகழ்கிறது.

ஆல்கா சாறு, அதில் இருந்து ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு அயோடின் இருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது. எனவே, சில சந்தர்ப்பங்களில் இது தைராய்டு நோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு முரணாக இருக்கலாம்.

லேசான மலமிளக்கியை நீங்கள் சற்று துஷ்பிரயோகம் செய்தால், வயிற்றுப்போக்குக்குப் பிறகு அதை வயிற்றுப்போக்குடன் மாற்றலாம். எனவே, அதிகரித்த குடல் உணர்திறன் உள்ளவர்களில் உள்ள பொருட்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ய பரிந்துரைக்கப்படவில்லை.

அகார்-அகார்: ஸ்வீட் சமையல் சமையல்

இந்த தயாரிப்புகளின் பயன்பாடு உட்பட பல சமையல் வகைகள் உள்ளன. பெரும்பாலும் இந்த தடிப்பாக்கிகள் நுரைகளை மிகவும் சுவையாகவும் மென்மையாகவும் ஆக்குகின்றன. இதைச் செய்ய, பின்வரும் பொருட்களை இணைக்கவும்:

 • குடிநீர் – 75 மில்லி;
 • தூள் அகர் – சுமார் 5 கிராம்;
 • வெள்ளை முட்டை – 1 கணினி;
 • புதிய பனி அல்லது செர்ரி, குழி – 200 கிராம்;
 • நடுத்தர சர்க்கரை – 360 கிராமுக்கு குறையாதது;
 • தூள் சர்க்கரை – நுரை தெளிக்க தயாராக உள்ளது.

டெசர்ட் தயாரிப்பு செயல்முறை

அகர்-அகர் தூள் நிறம் எப்படி? இனிப்பு உணவுகளுக்கான சமையல் வகைகளுக்கு ஆழமான கிண்ணத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும், அதில் தலைப்பு தயாரிப்பு மற்றும் ஸ்மியர், அதன் மேல் தண்ணீரை ஊற்றி 10 நிமிடங்கள் விட்டு விடுங்கள். இதன் விளைவாக வெகுஜன வேகவைக்கப்பட்டு, அதில் 230 கிராம் சர்க்கரை சேர்க்கப்பட்டது.

இதன் விளைவாக வரும் சிரப், வெப்பத்திலிருந்து நீக்கி, பின்னர் செர்ரிகளைச் சேர்த்து, மீதமுள்ள சர்க்கரையுடன் தீவிரமாக தேய்க்கவும்.

ஒரு தனி கிண்ணத்தில் மிகவும் வலுவான முட்டை வெள்ளை. இது படிப்படியாக முன்னர் தயாரிக்கப்பட்ட அனைத்து மக்களுக்கும் பரவியது. பொருட்கள் கலந்து, இனிப்பு ஒரு பையில் வைத்து பேக்கிங் காகிதத்தில் கசக்கி. இந்த வடிவத்தில், தயாரிப்பு அறை வெப்பநிலையில் 10 மணி நேரம் வைக்கப்படுகிறது. இந்த நேரத்தில், நுரைகளை முழுமையாக புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

இனிப்பின் முடிவில், தூள் சர்க்கரை மற்றும் பசை சேர்த்து தெளிக்கவும்.

வேகமாக சமையல் ஜெல்லி

அகர்-அகர் அத்தகைய தயாரிப்பு என்று இப்போது உங்களுக்குத் தெரியும். மேலே குறிப்பிட்டுள்ள தடிப்பாக்கியின் நன்மைகள் மற்றும் நன்மைகள் அதை உணவுக்கு எவ்வாறு சரியாகப் பயன்படுத்துவது என்பது பற்றி சிந்திக்க வேண்டும்.

எனவே, ஒரு சுவையான தாவர தடிப்பாக்கியிலிருந்து ஒரு பால் ஜெல்லி கிடைக்கும், நீங்கள் தயார் செய்ய வேண்டும்:

 • அதிக புளிப்பு கிரீம் – 50 மில்லி;
 • பசுவின் பால் – 200 மில்லி;
 • pitevuyu- 70 மில்லி;
 • அகர் தூள் – 10 கிராம்;
 • தூள் சர்க்கரை – 2/3 கப் (விரும்பினால்).

தயாராக ஆயுதங்கள்

பால், அகர்-அகர் மற்றும் தூள் சர்க்கரை – இவை முக்கிய இனிப்பு பொருட்கள். தயார் செய்ய, கிரீம் ஒரு மிக்சியுடன் முழுமையாகத் துடைக்க வேண்டும், பின்னர் மெதுவாக அவற்றில் தூள் சேர்க்கவும். பாலில் ஊற்றும்போது மீண்டும் பொருட்களை கலந்து, தண்ணீரில் முன் நீர்த்த மற்றும் சூடான தடிப்பாக்கியுடன் பரப்பவும்.

பால் வெகுஜனத்தை மீண்டும் தட்டிவிட்டு, அது அழகான வடிவங்களில் ஊற்றப்படுகிறது. இந்த வடிவத்தில், அனைத்து பொரியல்களும் குளிர்சாதன பெட்டியில் அனுப்பப்படுகின்றன. சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு, இனிப்பு தயாரிப்பு முற்றிலும் திடமாகி, அடர்த்தியான ஜெல்லியை உருவாக்குகிறது. கவனமாக அச்சு நீக்கி ஒரு அழகான டிஷ் வைக்கிறது. தயாரிக்கப்பட்ட ஜெல்லிக்கு பெர்ரி அல்லது பழத்தால் அலங்கரிக்கப்பட்டு சாறு ஊற்றவும்.

முடிவில் சில வார்த்தைகள்

இந்த தயாரிப்பு பல்வேறு இனிப்புகளை சமைக்க மட்டுமல்ல, இறைச்சி உணவுகளுக்கும் பயன்படுத்தலாம். உதாரணமாக, இது பெரும்பாலும் ஜெல்லி அல்லது ஜெல்லி ஆக இருக்கலாம். கூடுதலாக, இந்த பிரிவு மிக விரைவாக வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட தொத்திறைச்சி அல்லது தொத்திறைச்சிகளில் சேர்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *